Vua Gamba, chana Gwanda vaa Uzalendo kutikisa Bunge la Bajeti 2012-13 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vua Gamba, chana Gwanda vaa Uzalendo kutikisa Bunge la Bajeti 2012-13

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr Emmy, Jun 12, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,201
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Utekelezaji wa Kauli mbiu ya vua Gamba, chana Gwanda vaa uzalendo kutikisa Bunge la bajeti ya serikali 2012-13.

    Wabunge wazalendo kutoka CCM wataongoza kwa hoja na vitendo katika kujadili na kupitisha Bajeti ya Serikali kwa manufaa ya Watanzania wote.

    Aidha kwa upande mwingine wabunge kutoka CHADEMA wametabanaisha kuwa watavua Magwanda yao mazito na kuvaa uzalendo katika kutetea maslahi ya Taifa.

    Daima CCM itabaki kuwa CCM for Peace & Development.
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,538
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Umaeshakula mchana huu wewe? maana njaa ikizidi sana inakua wendawazimi!
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,202
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    Hamna mtu wa kuchangia na hii thread ita expire sasa hivi
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,680
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa upinzani mnaona maana bila kuitaja chadema ccm hamlali jiandaeni 2015 kuwa chama pinzani samahani ukweli unauma:confused2:
     
  5. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,172
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nape at work
     
  6. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Trully, nape or associates at work
     
  7. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usiniambie kuwa wabunge wa magamba ndo wanaamka usingizini sasa. Acha walale wasipoonekana hawana maana kabisa na hawawezi sema chochote mpaka chadema waseme.
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,601
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Mabingwa wa 'kugandamizia'....ni tatizo kubwa sana kwa CCM kukosa ubunifu, Katibu uenezi Nape ni mzee wa re-mix tu, nanasubiri CDM watoe singo, ye anare-mix halafu anatamba!
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,644
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na wa kwanza atakuwa wassira,atajenga hoja yake kwenye ndoto baada ya kuutandika usingizi mzito
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,767
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kelele za mlango hazimzuii mwenye nyumba kupata usingizi haya yalisemwa na jk
     
  11. D

    Dabudee Senior Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wabunge wa ccm ni usanii wao kama kawaida maana watapoteza muda mwingi kuongea kwa kulaghai wananchi lakini mwisho ni kuunga mkono hoja mia kwa mia
     
  12. O

    OIL CHAFU JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 689
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Loading.................
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,088
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mr emmy, unaweza kutuambia nini kimesukuma CCM mpaka wakaja na hayo maneno "vua gamba, chana gwanda, vaa uzalendo"? Wamejifunza wapi?

    NB: Kwa nini watumie neno "chana" kwenye gwanda na sio "vua" kama ilivyo kwenya gamba? Uchochezi?
     
  14. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,201
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Vua Gamba ni kauli mbiu ya CCM hivyo sio remix kama mlivyofanya CDM kwa kucopy kitu ambacho mlikuwa mnakipinga hapa mmenoa
     
  15. Christine1

    Christine1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 12,297
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    ...ha ha ha mkuu umemaliza kila kitu
     
  16. Christine1

    Christine1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 12,297
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    pumbaffffff kabisa,ctaki kupata bun!
     
  17. S

    SUWI JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 548
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Du hii imeandikwa na mtoto wa kindergarten ama??
     
  18. B

    Bagram Army Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee wa ku copy na ku paste, subirini tena kuna singo za kutosha zinakuja baada ya mkutano wa bunge.
     
  19. mangikule

    mangikule JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 3,180
    Likes Received: 1,261
    Trophy Points: 280
    Siko tayari kubaki UCHI wa mnyama. Sihitaji Gamba linanuka ukurutu ninataka GWANDA halafu ninapiga kelele PEOPLES!!!!!!!!!! ninajibiwa POWER hadi raha.
     
  20. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uzuri ni kwamba maneno yapo hata kwenye kanga.
     
Loading...