Vote of No Confidence To Kikwete. He is a Danger to The Country. He Must Go | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vote of No Confidence To Kikwete. He is a Danger to The Country. He Must Go

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Aug 20, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Baada ya kutoa matamshi ya ajabu kwa kiongozi wa Malawi kwamba Tanzania haimiliki ziwa nyasa, nadhani ni vyema rais Kikwete kupigiwa kura ya kutokuwa na imani naye. Hawezi tena kuiongoza nchi. Ni hatari kwa taifa na kama tutashindwa wana CCM, basi janga litaikumba chama chetu 2015

    .........Mods Tafadhali Msiondoe.......
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,928
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
    Nami nasisitiza tu mod. Msiondoe
     
  3. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unapima upepo au sio? Eid mubarak
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,040
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Duu!! hata wanaCCM nao wameshaanza!! kweli hili ni balaa
     
  5. m

    mliberali JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 1,820
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    vote of no confidence imechelewa sana, tulitakiwa kumpigachini wakati wa issue ya jairo, hivi "watanzania" tuna tatizo gani?? tunaogopana sana??,hawa CCM wana matatizo. huu ni wakati wa kutafuta njia ya kumtoa huyu jamaa, la sivyo yatakayo tupata huko mbeleni tusimlaumu mtu, we fikiria kiongozi gani anapingana na wenzake, kwenye issue sensitive kama hii. alafu CCM mnaendelea kumbeba, piga chini huyu mtu liwalo na liewe ndo maamuzi magumu
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,943
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Too late bro
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,685
    Likes Received: 3,563
    Trophy Points: 280
    Yeye alishasema hakuna kitu watanzania wanaweza kufanya kwa pamoja...maana 70% ni fuata upepo hawana msimamo!!
     
  8. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Post nyingine bwana.
     
  9. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    VONOCO WHO WILL VOTE, kwa ufahamu wangu bunge ndo wanatakiwa kupiga hii kura, je kwa hili bunge ililojaa wanaccm is it possible, si dhani kama watakubali kupoteza mpunga wale , tumeshaona issue sensitive kibao hakuna walichotetea zaidi kusinsia na kusema kila jambo ndiyoooooooooooooooooooooooooooo
     
  10. E

    ELX JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    aaak kwani alipoongea na raisi wa malawi sio alisema watamaliza matatizo ya mpaka kwa mazungumzo na akamulika aje tz, so hii kuwa tz haimiliki ziwa nyasa kaongea lini? na kama ni kweli kaongea hivyo ni hali ya hatari kweli
     
  11. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 933
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndiyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

    Waliosema ndiyo nathani wameshinda.

    Sheria zetu zimetungwa hivyo so na viongozi wataendelea kuwa wabovu tu.
     
  12. m

    majebere JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,324
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Topic haina maana,yani ni uharooo
     
  13. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    CCM-MAMA, Naona karibuni sana sasa mnaanza kumaka.

    Kwanza CCM Mama lazima iwe very conservative CCM in a modern time ambayo ni CCM azimio la Arusha. Hii lazima iipindue CCM Liberal CCM azimio la Zanzibar.

    Lazima CCM ivunjeka Mapande mawili ...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,324
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    CCM iko moja tu, na ndio itakayo watawala milele, mvurugano unauona ni mambo ya kawaida kwenye familia kubwa.wengi wanautaka urais rakini ni mmoja tu atakae chaguliwa na atapata support ya wote.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,936
    Likes Received: 2,632
    Trophy Points: 280
    mh!! ok jaribuni kura lakini najua sio rahisi Gaddafi style ndio pekee inaweza kumtoa yeye na ccm madarakani lakini miaka nenda miaka rudi tutapigia wapinzani kura watashinda ila CCM a.k.a magamba watatangazwa washindi sisi tutakaa kimya tutarudi kwenye keyboard zetu kama kawa na kuanza kupost!!
     
  16. m

    majebere JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,324
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Ghadafi style mnaiweza lakini? Hii ni bongo bana, watu tunapenda maisha kuliko chama. Hakuna wa kujitolea maisha yake ili mwizi mpya aje kula nchi. We unafikiri wakija kina Slaa ndio hawatakula? Tanzania kila mtu mlaji sema channel tu ndio ngumu.
     
  17. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,510
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Jaman hakuna mtunzi mzur akatutolea kitabu cha majumuisho ya matukio na matamko ya huyu mkuu kama alivyofanya Nyerere kwa mwinyi. Ama kweli Kolimba alisema ccm imeoza inanuka na haina mwelekeo sasa ndio tunapata majibu. Lakini huyo walisema n chaguo la mungu.
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Sasa unafanya nini kwenye uharo? Unakanyaga mavi? Nyambaf.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,992
    Likes Received: 8,433
    Trophy Points: 280
    Tumechelewa sana kumuondoa huyu jamaa!
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Very useful topic!
    Kwanini kwenye simu hakuna like?
    Jk is too scandalous to lead Tanzania.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...