Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vote for your best avatar in JF!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by NewDawnTz, Dec 16, 2010.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I cast my vote to this one....................


    avatar27424_2.jpg


    Kumbukumbu zangu zinanikumbusha jamaa anaitwa Kauzu!!!!!!!!!!!!

    Sababu: Avatar yake na ID yake 100% zinaendana. Amepatia choice ya Avatar

     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    If given a chance to vote for a second best, this one will take my vote


    avatar6153_6.jpeg

    Anaitwa Rev. Masanilo.

    Sababu: Huyu ni mzalendo halisi, kama avatar yake inavyovutia na kujawa na kila dalili ya busara ya mzee wa kijiji, ndivyo alivyo ndani ya JF
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anaitwa Rev. Masanilo.

    Sababu: Huyu ni mzalendo halisi, kama avatar yake inavyovutia na kujawa na kila dalili ya busara ya mzee wa kijiji, ndivyo alivyo ndani ya JF<!-- google_ad_section_end -->


    Siyo kweli kama unaangalia jina sawa ila comments/mchango wake mara nyingi unakuwa tata na lugha si nzuri hata kidogo!
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hahaaaa, Ema, nakubaliana na wewe. Lakini unajua nini, Mchungaji mtata sana, kumuelewa inabidi ukae chini utulie kama mara mbili tatu hivi!!!!!!!!!!!! Japo mapungufu yapo kwa kila mmoja
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,082
    Likes Received: 4,744
    Trophy Points: 280
    ME!..any oppositions!??
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Haters will never see the kingdom of Heaven.
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Haha aahaha Rev. Masa bana.

    Umenikumbusha jamaa yangu mmoja anapenda kusema "It is easy for a one week baby girl to bear a child than haters to see the Kingdom of God"

    Okay, thanks Rev.
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ile ya PRETA ndio funika bovu.
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ndiba, hebu tuletee tumuone Preta, alafu tuambie kwa nini unadhani ni funika bovu??????
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,225
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    bila shaka atakuwa kwenye list ya juu ya wanaoongoza kukaa lupango ya JF
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,948
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280

    unamaanisha hii........... ida_l.jpg
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu nadhani umeiona hiyo hapo juu.
    Shemeji yako mtarajiwa(Preta) ameshaiweka.
    Nkiiangaliaga hiyo avatar huwa natamani kama niiguse hivi.
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mimi huyu ndio aliyeniacha hoi,kwanza kajitambulisha kama mzungu na anaelewa kiswahili utasema mzaramo,na ukisoma comment zake sasa....!!Na jina lake ndio balaa anajiita Ze Dick
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,079
    Likes Received: 7,088
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tuwekee zako zote mi nilipenda ile ya ninja unakuwa na hamu ya kujua mvaaji kafananaje.
     
  16. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Yangu definitely ha ha msichakachue hadi kura yangu mwenyewe jamani
     
  17. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Maria Roza
     
  18. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,491
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    right, hata mimi hii nikiiona pamoja na comments zake zinanichekesha sana
     
  19. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Duu!!!!!!! Aisee huyu namkubali, na moja kwa moja anaingia kwenye list. Jamaaa kakamatia mpini mbaya
     
  20. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Vipi na Cheusi Mangala!!!!!!! ipi mojawapo utaaiingiza kwenye list kati ya hizi????????
     
Loading...