Voodoo Africa, Tanzania tumeachwa mbali sana

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
146,380
2,000
Tunatajwa kila mara kukamata namba kwenye ishu za uchawi ushirikina na mambo ya giza lakini ukweli ni kwamba sisi bado saana, kilichotupaisha ni ishu za albino tuu
Hebu furahisha macho na hizi uone kama Tanzania tunazo
hawa ndio mabingwa
huyu mashetani tayari yameshampanda
watu kazini
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,645
2,000
Muweke na doctor manyaunyau akimchinja paka kwa meno tuwapambanishe.
 

Isanga family

JF-Expert Member
Feb 25, 2015
7,313
2,000
Tolii tuu hizo Zaire ilienda na waganga wengi kombe la Dunia kuliko mashabiki uwanjani sikumbuki mwaka gani ila kuna gemu walipigwa 9-0 na waganga wao wakiwa jukwaani..
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
51,212
2,000
mshana jr, Voodoos si ni uchawi wa asili ya West Africa uliosambaa hadi Caribbean na Latin America?
Nadhani uchawi umegawanyika gawanyika sana na uko wa tofauti tofauti, hamna uchawi wa aina MOJA ndio maana sisi hatumo kwenye nchi zinazo practice voodoos
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
146,380
2,000
mshana jr, Voodoos si ni uchawi wa asili ya West Africa uliosambaa hadi Caribbean na Latin America?
Nadhani uchawi umegawanyika gawanyika sana na uko wa tofauti tofauti, hamna uchawi wa aina MOJA ndio maana sisi hatumo kwenye nchi zinazo practice voodoos
Sisi wapunga pepo watoa majini wapiga zongo na wazee wa ndele
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
7,735
2,000
Inaaminika tanzania hapa Kuna uchawi Sana kumbe ukweli ni kwamba tuko mbali Sana Tumepishana Sana tunapelea Kwa mataifa mengine
 

CCA

JF-Expert Member
Apr 25, 2015
397
250
Mshana Jr nafika sehem nashindwa kukuelewa, why do you keep on following up this spiritual things? There must be an evil spirit behind it
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom