Vodacom Tanzania ndio mtandao wenye gharama kubwa Tanzania


Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,045
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,045 280
Watanzania wenzangu ninachoandika hapa ni ukweli kabisa, Vodacom gharama zao ni Jipu ,maana si kwenye vifurushi vya data,kupiga simu ,sms au makato ya miamala ya huduma za kifedha, hawa jamaa ni hatari,
Mfano mzuri ni huu,
Airtel kwa Tsh 1000 =GB1
Zantel kwa 1000=GB 1
Tigo kwa Tsh 999=GB 1
Ila Voda Tsh 1000=MB 500
huu MTANDAO una GHARAMA za juu sana hapa nchini na sielewi kwanini !! Mpaka najiuliza
(i)Wanalipa KODI KUBWA kuliko wenzao?
(ii)Wametumwa Pesa?
(iii)Wanajua watanzania wote matajiri ?
(iv)Wanafanya makusudi ?
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,328
Likes
6,759
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,328 6,759 280
Voda kwa gharama ni hatari.. Hawa jamaa ni hatari mpaka mwisho...
 
M

MACHALE

Senior Member
Joined
May 22, 2016
Messages
165
Likes
50
Points
45
M

MACHALE

Senior Member
Joined May 22, 2016
165 50 45
Usitumie nguvu kubwa kutuaminisha ukweli kwani tayari tunajua hawa jamaa niwakutupiliwa mbali.
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,857
Likes
1,926
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,857 1,926 280
si tetei Vodacom lakini kama unataka kusema wao ni ghali kuliko wengine walau ungepitia huduma zote wanazozitoa mathalani mobile money, voice, etc kama kote huko wapo ghali ndio uje na conclussion hiyo hapo vinginevyo hujawatendea haki Voda na wala hujaitendea haki taaluma yako kama Great thinker
 
Jimmywatanzania

Jimmywatanzania

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2015
Messages
407
Likes
167
Points
60
Jimmywatanzania

Jimmywatanzania

JF-Expert Member
Joined May 8, 2015
407 167 60
Zantel ofisi zao zipo wapi kw mikoa ya moro,mbeya na dodoma maana kila nikienda pamefungwa.vodacom haijawahi kubadili jina ndiyo sababu
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,191
Likes
4,534
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,191 4,534 280
Watanzania wenzangu ninachoandika hapa ni ukweli kabisa, Vodacom gharama zao ni Jipu ,maana si kwenye vifurushi vya data,kupiga simu ,sms au makato ya miamala ya huduma za kifedha, hawa jamaa ni hatari,
Mfano mzuri ni huu,
Airtel kwa Tsh 1000 =GB1
Zantel kwa 1000=GB 1
Tigo kwa Tsh 999=GB 1
Ila Voda Tsh 1000=MB 500
huu MTANDAO una GHARAMA za juu sana hapa nchini na sielewi kwanini !! Mpaka najiuliza
(i)Wanalipa KODI KUBWA kuliko wenzao?
(ii)Wametumwa Pesa?
(iii)Wanajua watanzania wote matajiri ?
(iv)Wanafanya makusudi ?
Katika hiyo mitandao yote hapo juu upi atleast una intaneti nzuri mkuu?

Nikiangalia report ya TCRA kwa upande wa voice hiki ndicho ninachokiona.
tcra-png.360355
 
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,045
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,045 280
si tetei Vodacom lakini kama unataka kusema wao ni ghali kuliko wengine walau ungepitia huduma zote wanazozitoa mathalani mobile money, voice, etc kama kote huko wapo ghali ndio uje na conclussion hiyo hapo vinginevyo hujawatendea haki Voda na wala hujaitendea haki taaluma yako kama Great thinker
Natumia line za mitandao ya Zantel,Airtel,Tigo na Vodacom so nipo makini sana
1466940821032-jpg.360356
 

Attachments:

Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
2,766
Likes
3,458
Points
280
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
2,766 3,458 280
Yafaa serikal au mamlaka huska iingilie kat maana huko n kuwaibia wananchi
 
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,045
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,045 280
Zantel ofisi zao zipo wapi kw mikoa ya moro,mbeya na dodoma maana kila nikienda pamefungwa.vodacom haijawahi kubadili jina ndiyo sababu
Cjawah fika hyo mikoa labda Morogoro na sifahamu zilipo office zao mkuu
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
3,899
Likes
3,837
Points
280
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
3,899 3,837 280
Watanzania wenzangu ninachoandika hapa ni ukweli kabisa, Vodacom gharama zao ni Jipu ,maana si kwenye vifurushi vya data,kupiga simu ,sms au makato ya miamala ya huduma za kifedha, hawa jamaa ni hatari,
Mfano mzuri ni huu,
Airtel kwa Tsh 1000 =GB1
Zantel kwa 1000=GB 1
Tigo kwa Tsh 999=GB 1
Ila Voda Tsh 1000=MB 500
huu MTANDAO una GHARAMA za juu sana hapa nchini na sielewi kwanini !! Mpaka najiuliza
(i)Wanalipa KODI KUBWA kuliko wenzao?
(ii)Wametumwa Pesa?
(iii)Wanajua watanzania wote matajiri ?
(iv)Wanafanya makusudi ?
Tigo ni mb 500. Acha kuwadanganya watu bhana
 

Forum statistics

Threads 1,236,593
Members 475,219
Posts 29,263,338