Vodacom Tanzania itaanza kuuza hisa katika soko la hisa la Dar es Salaam.


Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
7,120
Likes
10,369
Points
280
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
7,120 10,369 280
Kampuni ya Vodacom imetangaza mpango wake wa kuuza hisa katika soko la hisa la Dar es Salaam hii ni Fursa kama mtu una sh. 5,000,000 hivi waki issue Initial Public Offer (IPO) nenda kanunue maana zitakua chip na Vodacom imeshaaminika kwa wananchi na sioni kama itashuka kwa miaka ya hivi karibuni.
 
T

t2t

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
320
Likes
378
Points
80
Age
28
T

t2t

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
320 378 80
Fursa nzuri sana hiyo, ila hisa ziuzwe kwa bei ambayo itakuwa 'affordable' ili iwe mkombozi hata kwa watu wenye kipato kidogo ambao ndio idadi kubwa ya watanzania.
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653