Vodacom na 'utapeli' wao katika vifurushi vyao washika kasi

K

kasenene

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2008
Messages
1,031
Points
2,000
K

kasenene

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2008
1,031 2,000
Wadau nimekuwa nikifuatilia zaidi ya mwezi sasa nikijiunga na badhi ya virushi vya kampuni tajwa hapo juu pesa zinaisha haraka tofauti na siku za nyuma.

Nilipojaribu kuwapigia Vodacom kweli walikiri kuwa kuna baadhi ya mabadiliko japo hawakutoa taarifa kwa wateja.

Sasa sijui kama kweli hii ni sahii!!
 
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2016
Messages
6,672
Points
2,000
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2016
6,672 2,000
Haya malalamiko hayasaidii tupa hiyo laini nunua laini nyingine.
Full stop!!
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,183
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,183 2,000
Hatari sana...


Cc: mahondaw
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,516
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,516 2,000
Wadau nimekuwa nikifuatilia zaidi ya mwezi sasa nikijiunga na badhi ya virushi vya kampuni tajwa hapo juu pesa zinaisha haraka tofauti na siku za nyuma. Nilipojaribu kuwapigia Vodacom kweli walikiri kuwa kuna baadhi ya mabadiriko japo hawakutoa taarifa kwa wateja. Sasa sijui kama kweli hii ni sahii!!
Afadhali Voda halotel ndio majanga kabisa... Spidi kinyonga bando kiduchu bei kubwa
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,516
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,516 2,000
Wadau nimekuwa nikifuatilia zaidi ya mwezi sasa nikijiunga na badhi ya virushi vya kampuni tajwa hapo juu pesa zinaisha haraka tofauti na siku za nyuma. Nilipojaribu kuwapigia Vodacom kweli walikiri kuwa kuna baadhi ya mabadiriko japo hawakutoa taarifa kwa wateja. Sasa sijui kama kweli hii ni sahii!!
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
14,331
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
14,331 2,000
Wadau nimekuwa nikifuatilia zaidi ya mwezi sasa nikijiunga na badhi ya virushi vya kampuni tajwa hapo juu pesa zinaisha haraka tofauti na siku za nyuma. Nilipojaribu kuwapigia Vodacom kweli walikiri kuwa kuna baadhi ya mabadiriko japo hawakutoa taarifa kwa wateja. Sasa sijui kama kweli hii ni sahii!!
Kwa uzoefu wangu, Voda ndiyo wezi wanaongoza.
Kiasi sawa cha bundle, ya Voda utadhani zinapeperushwa na upepo.
 
K

kasenene

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2008
Messages
1,031
Points
2,000
K

kasenene

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2008
1,031 2,000
Wadau nimekuwa nikifuatilia zaidi ya mwezi sasa nikijiunga na badhi ya virushi vya kampuni tajwa hapo juu pesa zinaisha haraka tofauti na siku za nyuma. Nilipojaribu kuwapigia Vodacom kweli walikiri kuwa kuna baadhi ya mabadiriko japo hawakutoa taarifa kwa wateja. Sasa sijui kama kweli hii ni sahii!!
[/QU
Pengine ni maelekezo maalum kwa ajili ya kukusanya pesa ya kujenga "reli" na "miundombinu ya umeme" au pesa ya uchaguzi tofauti na utaratibu wa makusanyo unaoeleweka!!kumbukeni chama sasa hakina wafadhili tena wa kumwaga pesa kama zamani...
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,169
Points
2,000
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,169 2,000
Afadhali Voda halotel ndio majanga kabisa... Spidi kinyonga bando kiduchu bei kubwa
Halotel ipo vizuri maeneo ya mjini labda upo bush halafu tumia megabando hao voda ndo wezi sijapata kuona kuangalia video moja youtube inakatwa hadi mb 40 wakati halotel ni mb 10 tu
 
mpiga domo

mpiga domo

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
834
Points
1,000
mpiga domo

mpiga domo

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
834 1,000
Na mimi ni mhanga wa hii kitu nadhani TCRA ni wakat muafaka wa kufuatilia whats happening behind the scenes, had ninavyoongea nimeshatumia elfu sita kwenye internet tangia asubuhi,
 
Encryption

Encryption

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
337
Points
500
Encryption

Encryption

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
337 500
Nmefikiria jana tu kuwa nirudi nyumbani (TTCL) kwa kupata line ya chuo
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,253
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,253 2,000
Voda wamekuaje siku hizi unanunua kifurushi cha alfu tano hata wiki hakichukui
 
emanuel kiwonyi

emanuel kiwonyi

Senior Member
Joined
May 1, 2015
Messages
178
Points
225
emanuel kiwonyi

emanuel kiwonyi

Senior Member
Joined May 1, 2015
178 225
Voda Wana garama Sana mimi nishawaham mda Sana zaidi Laini naitumiaa kwenye m pesa
 
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,637
Points
2,000
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,637 2,000
Wadau nimekuwa nikifuatilia zaidi ya mwezi sasa nikijiunga na badhi ya virushi vya kampuni tajwa hapo juu pesa zinaisha haraka tofauti na siku za nyuma. Nilipojaribu kuwapigia Vodacom kweli walikiri kuwa kuna baadhi ya mabadiriko japo hawakutoa taarifa kwa wateja. Sasa sijui kama kweli hii ni sahii!!
Umewapigia Vodacom na wakakiri. Unakuja huku unatuuliza tena kama ni kweli, hivi upo unajielewa kweli au story yako ni ya kutunga?
 
kawoli

kawoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
4,192
Points
2,000
kawoli

kawoli

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
4,192 2,000
Niliwakimbia zamani. Ila Hakuna hata kwenye afadhali.
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
8,578
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
8,578 2,000
Wadau nimekuwa nikifuatilia zaidi ya mwezi sasa nikijiunga na badhi ya virushi vya kampuni tajwa hapo juu pesa zinaisha haraka tofauti na siku za nyuma. Nilipojaribu kuwapigia Vodacom kweli walikiri kuwa kuna baadhi ya mabadiriko japo hawakutoa taarifa kwa wateja. Sasa sijui kama kweli hii ni sahii!!
Sasa hivi mitandao yote kuna shida,labda wenzetu Airtel,vifurushi ukijiunga speed ya internet inakuwa ni kama jongoo,hivi TCRA wanafanya nini?hawajui au wanashirikiana na haya makampuni ya simu,inakera kwa kweli...
 
abdi ally

abdi ally

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
1,182
Points
2,000
abdi ally

abdi ally

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2018
1,182 2,000
Wadau nimekuwa nikifuatilia zaidi ya mwezi sasa nikijiunga na badhi ya virushi vya kampuni tajwa hapo juu pesa zinaisha haraka tofauti na siku za nyuma. Nilipojaribu kuwapigia Vodacom kweli walikiri kuwa kuna baadhi ya mabadiriko japo hawakutoa taarifa kwa wateja. Sasa sijui kama kweli hii ni sahii!!
Check mfumo wa simu yako tatizo simu Ina app za kutosha na kumbuka nyingne zinakuwa updated automatically na unavideo mingne iko downloaded automatically sasa unategemea nn ndugu??????? Simu zetu zina mambo mengne yanatumia data kufanya kaz kwahyo ukifungua tu hayo yanatiririkaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,336,387
Members 512,581
Posts 32,537,380
Top