vodacom, kwenye hili la kutimka na bodaboda mmewalenga akina nani??


Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,719
Likes
1,275
Points
280
Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined Aug 14, 2013
1,719 1,275 280
baada ya kunitumia sms nyingi za kunishawishi mara oh..namba yako inayoishia na 0 ipo ktk nafas ya kushinda...and blah blah..mwanaume nikawa kimya tu..sasa juzi wakanitumia kuwa wamenipa sms 05 bure za kushiriki..basi nikacheza huo mchezo..nilidhani nitaulizwa maswali yanayohusu vodacom, loh! eti naulizwa "msanii yupi wa bongo fleva aliyepachikwa mimba hivi karibuni? " ukijibu kwa usahihi utajinyakulia pointi nyingine 250....

niwaulize nyie voda...hivi mnadhani kila mtu anafuatilia bongo muvi na bongofleva??
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,892
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,892 280
dah, Voda wanaboa sana na maswali yao yasiyokuwa na msingi!!
 

Forum statistics

Threads 1,252,302
Members 482,076
Posts 29,803,254