VodaCom huu ujumbe wenu mnaotutumia kila muda, kila saa unakera sana

Tyetyetye

JF-Expert Member
Dec 3, 2014
942
1,000
"Umefikia kikomo au umesitisha malipo ya kadri umavyotumia.

Tafadhali jiunge na bando lingine au ruhusu matumizi. Piga *149*01#>8 - Huduma Xtra> Matumizi Bila Bando."

Huu ujumbe wenu unakera mno. Yaani mnatuma ujumbe saa 7 z usiku mara saa 8 usiku mara saa 9 usiku mara saa 10 alfajiri yaani mpaka kero.

Mnazingua sana kwani mkituma mara moja mnakufa?

Meseji kila muda kila saa mtadhani mnatudai.
Ni kweli, Vodacom mnakera sana ndio maana nimewahama
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom