Vodacom Dodoma internet sufuri


pocha2

pocha2

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
864
Likes
281
Points
80
pocha2

pocha2

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
864 281 80
Ukifuatilia matangazo yenu ya HAPA KASI TU utangundua kuna uongo mkubwa sana. Kwa karibu mwezi mzima na ushe hapa Dodoma Internet ipo slow mpaka kero na pia usiku wa simu ni shida. Yaani mtu unanunua GB 15 kwa mwezi lakini kwa jinsi net ilivyokuwa slow hata GB 2 haziishi na bundle linakuwa limeisha. Je huu si wizi wa mchana? Na kama kuna shida ya mtandao wa Internet kwanini hamtoi notification kwa wateja wenu!? Tunaomba hili lirekebishwe.
 
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
1,892
Likes
94
Points
145
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
1,892 94 145
Ni jambo la Kudhagaza sana Voda Dodoma hawana 4G pia hata hiyo 3G inasumbua harafu wanajifanya imara
 
Bobbyray

Bobbyray

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2015
Messages
727
Likes
627
Points
180
Bobbyray

Bobbyray

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2015
727 627 180
Wazee wa Hapa kasi tu kwa sasa mtandao mmoja ukizingua ni kuhama tu.
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,463
Likes
4,089
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,463 4,089 280
Lile bango lao la Vodacom Hapa kasi tu kuuuuuubwa karibu ya Bunge kumbe ni unafiki tu.hameni mtandao mambo ipo Halotel
 
K

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,229
Likes
678
Points
280
K

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,229 678 280
TE="kiogwe, post: 16768876, member: 107936"]Lile bango lao la Vodacom Hapa kasi tu kuuuuuubwa karibu ya Bunge kumbe ni unafiki tu.hameni mtandao mambo ipo Halotel[/QUOTE]
Voda acheni kudanganya wateja wenu. Nimekaa Dodoma wiki moja sikuwahi kuiona kasi ya Internet yenu kama mnavyodai katika matangazo yenu. Ni aibu kwa kampuni kubwa kama yenu kudanganya ili tu mpate wateja ilhali hamna uwezo wa kutoa huduma hiyo.
 
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
2,821
Likes
2,215
Points
280
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
2,821 2,215 280
Pole sana mkuu achana na VODACOM wanazingua sana maana Huduma zao mbovu kama nini
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,495
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,495 2,423 280
Lile bango lao la Vodacom Hapa kasi tu kuuuuuubwa karibu ya Bunge kumbe ni unafiki tu.hameni mtandao mambo ipo Halotel
Bango kuuuuubwa lakini network hovyo hata ukiwa katikati ya mji. Ukitoka kuelekea Mpunguzi, sijui Ihumwa au kile chuo pendwa cha vilaza hamna network kabisa.
 
Mohamedy cadinaly

Mohamedy cadinaly

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
1,506
Likes
690
Points
280
Mohamedy cadinaly

Mohamedy cadinaly

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
1,506 690 280
Naunga mkono hoja
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,141
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,141 280
upo sahihi kbs mkuu wako slow sana mpaka kero.
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,318
Likes
15,233
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,318 15,233 280
Nimetoka huko vodacom juzi tu na kuhamia halotel.....napo ni hivyo hivyo lakini walau kidogo kuna uafadhali......
 
Olumolongez

Olumolongez

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
825
Likes
288
Points
80
Olumolongez

Olumolongez

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
825 288 80
Ukifuatilia matangazo yenu ya HAPA KASI TU utangundua kuna uongo mkubwa sana. Kwa karibu mwezi mzima na ushe hapa Dodoma Internet ipo slow mpaka kero na pia usiku wa simu ni shida. Yaani mtu unanunua GB 15 kwa mwezi lakini kwa jinsi net ilivyokuwa slow hata GB 2 haziishi na bundle linakuwa limeisha. Je huu si wizi wa mchana? Na kama kuna shida ya mtandao wa Internet kwanini hamtoi notification kwa wateja wenu!? Tunaomba hili lirekebishwe.
Hamia halotel utafurahi na ROHO yako
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,914
Likes
12,854
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,914 12,854 280
Mitandao inabadilika speed kutokana eneo husika.
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,318
Likes
15,233
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,318 15,233 280
a6bca780dc4d23b2333831dff9ba161d.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,235,462
Members 474,585
Posts 29,222,964