Vodacom: Baada ya ujio wa Tozo, mapato ya MPESA yameshuka kwa 13.9%

The Underboss

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
4,084
2,000
Kwenye report ya hesabu ya robo ya tatu ya Vodacom wamekiri kua mwanzoni mwa mwaka hali ilikua nzuri ila baada ya ujio wa tozo, wateja wa MPESA zaidi ya milioni 1.3 wameacha kabisa kutumia huduma za kutuma na kupokea simu ama MPESA hivyo kupelekea kushuka kwa matumizi na mapato kwa 13.9%.

Soma screen shot ya taarifa yao kamili.
20211112_194519.jpg
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
112,199
2,000
Kwenye report ya hesabu ya robo ya tatu ya Vodacom wamekiri kua mwanzoni mwa mwaka hali ilikua nzuri ila baada ya ujio wa tozo, wateja wa MPESA zaidi ya milioni 1.3 wameacha kabisa kutumia huduma za kutuma na kupokea simu ama MPESA hivyo kupelekea kushuka kwa matumizi na mapato kwa 13.9%.

Soma screen shot ya taarifa yao kamili.
View attachment 2008198
Hapo bado mitandao yoote watajua kuwa wanyonge wakiamua inawezekana
 

kipara kipya

JF-Expert Member
May 2, 2016
10,360
2,000
Kwenye report ya hesabu ya robo ya tatu ya Vodacom wamekiri kua mwanzoni mwa mwaka hali ilikua nzuri ila baada ya ujio wa tozo, wateja wa MPESA zaidi ya milioni 1.3 wameacha kabisa kutumia huduma za kutuma na kupokea simu ama MPESA hivyo kupelekea kushuka kwa matumizi na mapato kwa 13.9%.

Soma screen shot ya taarifa yao kamili.
View attachment 2008198
Wafunge kabisa ili tujue walifilisika sababu ya tozo wamewaibia sana wananchi vifurushi!
 

Saint Anno II

JF-Expert Member
Sep 12, 2021
338
1,000
Personally!!!!

Sikumbuki lini nimetumia huduma za pesa za kwenye simu hata wakisawazisha bado sitarudi tena ktk mfumo huo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom