Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VOA: Mgomo bado upo, wagonjwa wamekiri hakuna aliyetibiwa leo 06/07/2012, vifo vyaongezeka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 6, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,165
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Hii ni Idhaa ya kiswahili ya Sauti ya America (VOA) imetanabaisha kuwa mgomo upo na vyumba karibia vyite vya kutolea huduma vilikuwa vimefungwa na wagonjwa wamekiri kuwa wale wa operarion na huduma nyingine hakuna aliyepata huduma na madaktari wapo ila wanadai wako busy na wengine wanadai wanafanya mitihani.

    Wakati huo huo wagonjwa waliokwenda Muhimbili wamezidi kuongeza vifo vya wagonjwa waliopo na wanaofika Muhimbili kupata huduma
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,676
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    Hakuna hoja ya kujadili hapa.

    Mgomo umeisha tujenge taifa, pia tutenganishe siasa na taaluma.
     
  3. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,866
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Ujumbe huu wapelekee na TBC maana ndo wanatumwa kama polisi kusema mgomo umeisha
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,329
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mgomo hauwezi kwisha kienyeji mpaka madaktari watangaze wenyewe
     
  5. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,165
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Acheni siasa na maisha ya watu, hii dhambi itawatafuna
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sijui una maslahi gani....
    Kwa nini kudanganya wagonjwa wafike na wasikute huduma.
    Washauri waende dispensary ya rufaa Lugalo
     
  7. mgashi

    mgashi JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ila kazi unayo kila ukiona wameanzisha mada ya mgomo fasta ushakimbilia kukanusha huna kazi nyingine? Ona aibu hata kama unalipwa kuwa japo mzalendo wahulumie ndugu zako hata kama wewe unatibiwa india unasikitisha sana.
     
  8. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,483
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asante kwa hekima yako.
     
  9. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wale wairan wako wapi?
     
  10. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa nini uzuie watu kujadili, kuna nini unataka kuficha hapa?
    Kama unaamini mgomo umeisha una wasiwasi gani watu kujadili
    au kutabadilisha nini?...
     
  11. I

    IDIOS Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hakika tusubiri tuone mwisho wake ni nini. Mana leo rais wetu alikuwa ameenda kwenye maonesho ya sabasaba kama vile hakuna tatizo lolote lililopo katika himaya yake.

    Inasikitisha sana kwa jinsi jambo hili linavyochukuliwa na viongozi wetu, ni taabi kubwa kuamini hiki. Yani wameli- relax kweli kweli

    Tanzania hatuna serikali ila tunajiongoza wenyewe. Kama kweli inafikia hatua mgomo unafika wiki ya tatu lakini viongozi wetu wanazidi kula bata mtaani tu, hakikaka tumekwisha.
    Natabiri kuwa mwisho wa uongozi wa mh rais wetu Jakaya ndo huu hakila ataenda THE HEG FRANCE.

    Damu ya watanzania wanaokufa kila siku kwa kwa ajili ya mgomo huu bila kutatuliwa damu hiyo itawalilia.
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Serikali dhaifu ya chama dhaifu inatumaliza watanzania kwa kuleta porojo kwenye mambo ya msingi.
     
  13. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu mwendawazimu ni wa kuogopa kama virusi vya ukimwi!
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani ungepeleka huu ujinga huko huko CCM.
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mimi sishangai JK kuendelea kukaa kimya wakati watanzania wanakufa. Nadhani tunahitaji kufanya maamuzi magumu kulikomboa hili Taifa. Raisi wetu anayeongoza indirectly Kamanda Dr Slaa aliwai sema wakati wa kampeni za uraisi mwaka 2010 kuwa kuichagua CCM ni kuchagua kifo. Nadhani watanzania tunavuna tulichopanda, tunapaswa kumshukuru MUNGU kwa kutulipa kulingana na matendo yetu.
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Yani nilidhani Tume ya Katiba ndio kichaa, kumbe wewe ndio mwendawazimu kabisa...Yani kufurahia post ya Tume ya Katiba ni sawa na kufurahia kifo.
     
  17. Electron

    Electron Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    umenunuliwa hadi akili mkuu yaani mwili na roho umemwuzia dhaifu! Pole sana! Madaktari wamekomaa mmenunua media za bongo na humu pia mnataka watu wasijadili?! Sasa ngoja media za nje na wananchi wawaumbue!
     
  18. W

    Welu JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 779
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Wamegoma mara hawajagoma! Hivi hakuna mtu mmoja serikalini wa kutoa tamko ? Au kila mtu ni msemaji?
     
  19. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Meningitis, mzee wa Sewahaji! Endeleeni kugoma si tunajenga taifa!
     
  20. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,701
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Mazingaombwe ya selikali mdebwedo, yaani jama yangu amevunjika taya ktk ajali ya mikumi tukampeleka lugalo, lualo wakampa rufaa ya mui2, hali tuliyokuta muhimbili ni aibu tupu, selikali laghai na vyombo vya habari vimetusaliti
     
Loading...