Viwanja vya NMC Arusha: Dr. Slaa akamatwa, Polisi yajaribu kuwaondoa kwa nguvu CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vya NMC Arusha: Dr. Slaa akamatwa, Polisi yajaribu kuwaondoa kwa nguvu CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LiverpoolFC, Nov 8, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Katika kile kilichosadikiwa tangu awali hakika imetimia kwani yapata majira ya saa tisa na nusu hata kumi kasorobo alfajiri,Askari wakiwa tayari kupambana na NGUVU ya UMMA iliyokuwa kwenye mkesha,walivamia uwanja wa NMC na kuwatawanya raia waliokuwa uwanjani usiku kucha kwenye mkesha. Sijajua kama wamejeruhi ama wameua lakini hakika risasi ya moto zilisikika kila corner hp A town.

    NAWASILISHA!!


     
  2. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni saa kumi na nusu alfajiri. Mabomu ghafla yanaanza kurindima kwenye viwanja vya NMC Arusha. Tutarajie injuries kwan hadi saa kumi na moja vishindo vya milipuko vinaendelea.
    Wanachama wa Chadema walikuwa wamefanikiwa kukesha hadi muda huo na usiku ulipambwa na hotuba mbali-mbali pamoja na nyimbo.
    Will keep you posted on new developments
     
  3. D

    Derimto JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hatua ya Jeshi la Polisi kupiga mabomu muda huu wa saa 11 asubuhi na kuanza kuwatanya wana chadema ni kosa kubwa la ki ufundi, ambalo hawata kaa walisahau.

    Maana tayari watu wote wamepanga kwenda NMC asubuhi na hata wale walio lala majumbani mwao wanajipanga leo kuacha sughuli zote na kuingia mjini kwa kasi ya ajabu kuongeza nguvu kubwa ya UMMA ambao wamekesha uwanjani

    Kwa maana hiyo basi huyo aliyewashauri kuanza kurusha mamabomu mida hii atajutia uamuzi wake maana tayari watu akili zao wameshajipanga na walitarajia chochote chaweza kutokea kutokana na tabia ya mabavu ya serikali namna ya ku handle mambo hivyo haitakuwa rahisi kwa jeshi la polisi kuwatawanya bila kuleta madhara makubwa kama mwanzo kwa sababu hata watu wengine wamekuja kutoka mikoa ya jirani Kuja kuongeza nguvu kubwa iliyokesha uwanjani hapo.
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hali inayoendelea katika jiji la Arusha ni ya kutisha baada+ya jesh la polis kuanza kushambulia mkesha wa chadema eneo la Nmc mjini Arusha.
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mvua inanyesha, itasaidia kusafisha ukali wa tear gas lets hope ni mabomu ya machozi tu na siyo risasi pia. Nadhani Arusha hapata kalika tena
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Asee! Mabomu asubuhi yote hii?
     
  7. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,370
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Updates tafadhari!
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,370
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Sisi tupo njiani tunakuja kuongeza nguvu kwny mabomu hayo hayo!
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Shida zenye misingi ya kisiasa Arusha ni shida na ero kubwa kwa Wa-Tanzania wote kwa ujumla wetu hivyo sote tunahusika katika harakati za kutetea UTU NA UBINADAMU kwa kila mmoja wetu.

    Mbio ndio hizo uwanjani Arusha na kusambaa kote kwenye miji mbalimbali nchini.
     
  10. D

    Derimto JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tuko pamoja mkuu ila safari hii wamechemka maana hakuna tena kurudi nyuma na watu wamejipanga kifujo maana walijua nini kitatokea kabla.
     
  11. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Leo ndo wataioa nguvu ya umma wanayoisikia kila siku
     
  12. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,234
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Wanataka kuwakatisha tamaa,lakini nadhani kama hali ya maisha ni ya kukatisha tamaa ya kuishi, sidihani kama this option will work.
     
  13. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 6,497
    Likes Received: 4,564
    Trophy Points: 280
    bado mvua ni nyingi sana huku arusha, lakini naona pametulia kidogo. Ndio nakaribia nmc
     
  14. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 26,892
    Likes Received: 6,907
    Trophy Points: 280
    I bet by saa sita mchana hapatakua na occupy nini wala nini.
    Huu ndo wakati wa slaa na mbowe kuwa frontline ili tuhakikishe uanamapinduzi wao .wakimsweka risasi ya kichwa tutajua kweli ako na uchungu na injii hii,sio waumie watu wa kawaida
     
  15. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,367
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    Bundi bundi karibu Tanzania namshukuru Mungu kutuona na kutujalia pamoja.
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Muda huu Mi nipo hapa post kabisa TCA narudi uwanjani nikajuwe kilichojiri maana jana niling'atuka pale majira ya ngoma saba kasoro na kuna mabest niliwaacha pale na hata mmoja wao simpati hewani na walikugado kweli kweli. Na ndiyo niamua kama na mbaya na ngoja nikajionee sitaki kuambiwa. Updates ntawapa ya LIVE TOKA NMC ktk hali ntakayoikuta.
     
  17. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 6,497
    Likes Received: 4,564
    Trophy Points: 280
    ila ni vizuri serekali wakaelewana na wananchi wake badala ya kutumia nguvu. Arusha itazua balaa mvua ni nyingi sana lakini patatoka vumbi leo
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,622
    Trophy Points: 280
    This gvt will never cease to amaze us!
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ngoja natinga hapo uwanjani c muda mrefu kuanzia sasa tarajieni mapya.
     
  20. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 6,497
    Likes Received: 4,564
    Trophy Points: 280
    leo ni noma noma
     
Loading...