Viwanja vilivyopimwa vinauzwa, vipo temeke amani gomvu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vilivyopimwa vinauzwa, vipo temeke amani gomvu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jul 7, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Viwanja 24 vilivyopimwa vinauzwa, vina ukubwa mbali mbali kama ifuatavyo.

    SQM 576 VIPO 3, SQM 741, 730, 1286, 450, 340,438,446, 576 VIPO 3 vinafuatana, 814,770 vipo 3 vinafuatana. viwanja hivi vimepimwa na vina block tayari mnunuzi ataandikiwa jina kisha kupewa hati yenye offer . eneo hili lipo umbali wa km kama 18hv kutoka kigamboni. kila sqm ni sh 9,500. tuwasiliane kwa anayetaka kuona ramani na kwenda kuangalia eneo. mimi ni commission agent bei hizi zimewekwa na mmiliki. 0657 145555, 0686 200 117 na 0755 099 291. pia kuna viwanja cha sqm 10,600 kwa ajiri ya ujenzi wa kituo cha mafuta.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,329
    Likes Received: 3,587
    Trophy Points: 280
    Kuna njia mbili za kutoka nje ya kigamboni,
    Pia kila njia mfano ya baharini ukifika pale mji mwema inagawanyika.

    Waweza kufafanua ni Njia gani katika hizi??
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ukifika mji mwema unanyoosha usikatishe kwenda kibada, ni km 16 kutoka feri nimepata uhakika wa km. karibu
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,329
    Likes Received: 3,587
    Trophy Points: 280
    sawa,
    Hiyo ni njia ya Gezaulole.
    Umbali from hii Main Road ukoje?
    Miundombinu je?
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Gezaulole ni mbele ya kibada , miundo mbinu iko powa gari zinaenda nyingi tu ndiyo maana nakwambia ni km 16 kutoka feri. kuna watu wengi wanaishi na wamejenga nyumba za kisasa . ondoa shaka ongea biashara
     
  6. estlovie

    estlovie Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeulizwa umbali from main road (Tarmac/lami road) kuingia ndani ni Km ngapi??

    Waweza kutumia 16km from ferry ukaongeza 10km Zingine ndani.

    Nikitaka kuanya "survey" mwenyewe nitafikia wapi?
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,329
    Likes Received: 3,587
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa Msaada dada mzuri!!
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nimepiga 0686 200 117, kapokea mwanamke hajui lolote kuhusu viwanja, kwanza kasema hana kiwanja, let me call another no
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Manispaa ya temeke walikuwa wanauza sq 1 kwa 6000 ambayo ilikuwa wizi kwa watanzania sasa wewe unaweka cha juu sq 1 9500

    Mfano sq 2000 X 6000 = 12,000,000
    na wewe 2000 X 9500=19,000,000 huu wizi :israel:
     
Loading...