Viwanja vilivyopimwa na serikali vinauzwa bei tsh 500per sqr mita | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vilivyopimwa na serikali vinauzwa bei tsh 500per sqr mita

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MAKOLA, Sep 10, 2011.

  1. M

    MAKOLA Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    wakuu nimepita wilaya nyingi kutafuta maisha nimekutana na kitu adimu sana nchini humu. Nilifika wilaya ya kilindi mkoa wa tanga wilaya hii ni mpya imezaliwa kutoka wilaya ya handeni, nilifika nikakutana na maafisa ardhi ambao niliwashangaa. Kwani nilipewa fomu ya maombi nikalipia benki tsh 5000 halafu wakanipa ramani na bei ya kila kiwanja ipo kwenye kitabu cha bei nkachagua kiwanja wakanipa invoice nikalipa benki kwenye akaunti mbili za serikali nikarudi kwao wakanielekeza kwenda ofisi ya fedha nikakatiwe risiti.nikakatiwa risit nilichoshangaa nikaandaliwa offer yangu ya kiwanja sikuhiyohiyo. Wadau ardhi kuna urasimu lakini kama ofisi zote zingekuwa hivi mambo yangekuwa mstari.wakaniambia wanawakaribisha watanzania wote na wametangaza viwanja hivyo kwenye magazeti.kwa anayetaka fursa hii wasiliana na hao maofisa o787737616 au 0653792114 kazi kwenu wajasiliamali
     
  2. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 776
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Good and thanks for info.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    i'm impressed.
     
  4. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aaaah, kumbe Kilindi
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa Wizara ya Ardhi ingekuchukua hata miaka mitatu kupata hiyo offer. Mara nyingine najiuliza kuna nini pale Wizara ya Ardhi document ya kureview tu kidogo inachukua miaka yote hiyo. Unakuta mtu amepewa kiwanja kinamakaburi na Wizara ndio yenye mamlaka ya kuyahamisha ila unakuta unaendelea kulipia kodi ya ardhi na huwezi kuendeleza kiwanja unafuatilia miaka inaenda tu. Ukiuliza ardhi watakuambia wako kwenye mchakato...yaani inakera kweli!
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,395
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    huko kilindi kaeni wenyewe.....nani anataka matatizo saizi?
     
  7. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    2nashukuru kwqa taarifa kaka.
     
  8. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vigezo na Masharti ya Offer kuzingatiwa.........ujenzi ufanyike ndani ya miaka 3.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Kilindi?
    Oooh! My, kuna mama moja alikuwa anajua kupika supu ya kuku na chapati pale kati? Sijui yupo siku hizi?

    anywayz, huko mkuu hatuji kabisaaa! Labda handeni bana!
     
  10. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,465
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    Naamini wakuu huko mnaujua vizuri sana, hebu tupeni maelezo zaidi kwa sisi ambao hatujawahi kufika kupoje hivi?
     
  11. M

    MARUMA J Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nmevutiwa na hii taarifa! naomba nipe inform za kutosha kuna barabara?,maji , umeme umeshafika? kuna umbali ngani kutoka Tanga mjini. pls im serious nitumie kwenye e-mail yangu j.maruma@hotmail.com. Fanya hima ndungu
     
Loading...