Viwanja comfirmed


GAGL

GAGL

Senior Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
199
Likes
65
Points
45
GAGL

GAGL

Senior Member
Joined Aug 5, 2010
199 65 45
Nipo bunju vikawe ili kupata specification ya viwanja nilivoeleza asubuhi leo. Kuna viwanja vingi ila nilivyothibitisha ni hivi. 44x25 sh 1500000, 39x25 sh 800000, 39x21 sh 800000, 33x32 sh 1000000, 20x20 sh 400000 vipo vitatu. Umbali ni kama km 2 kutoka b/moyo road, barabara inapitika hadi kwenye kiwanja. Unakata kona ilipo shule ya sekondari baobab njia panda ya vikawe barabara ya kwenda kibaha. Competition ni kubwa sana. Na hizi ni bei za wanakijiji wenyewe.
 
GAGL

GAGL

Senior Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
199
Likes
65
Points
45
GAGL

GAGL

Senior Member
Joined Aug 5, 2010
199 65 45
Nipo bunju vikawe ili kupata specification ya viwanja nilivoeleza asubuhi leo. Kuna viwanja vingi ila nilivyothibitisha ni hivi. 44x25 sh 1500000, 39x25 sh 800000, 39x21 sh 800000, 33x32 sh 1000000, 20x20 sh 400000 vipo vitatu. Umbali ni kama km 2 kutoka b/moyo road, barabara inapitika hadi kwenye kiwanja. Unakata kona ilipo shule ya sekondari baobab njia panda ya vikawe barabara ya kwenda kibaha. Competition ni kubwa sana. Na hizi ni bei za wanakijiji wenyewe.
Namba yangu ya simu hii 0786 046484
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Je vimepimwa? Au ndio kuingizana mkenge?
 
GAGL

GAGL

Senior Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
199
Likes
65
Points
45
GAGL

GAGL

Senior Member
Joined Aug 5, 2010
199 65 45
Je vimepimwa? Au ndio kuingizana mkenge?
Kaka kama hata tabata hapakupimwa unategemea huku kuwe kumepimwa kwa kipindi hiki? Hili haliajipimwa kwa hiyo kama unataka kiwanja unasema, utapelekwa eneo husika, mauzo yatashuhudiwa na kiongozi wa serikali katika eneo husika, kama kubargain utafanya hivyo. Narudia tena competition kubwa. sana.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
asante kwa taarifa mkuu
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
Asante kwaa taarifa mimi nahitaji heka mbili nitapata???
 
Tores

Tores

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
494
Likes
199
Points
60
Tores

Tores

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
494 199 60
kaka GAGL mbona unatudanganya wana JF,tuna kupigia simu haupokei......Unavyotangaza kitu hapa kua na uhakika...hapa sio pa kubabaisha.
 

Forum statistics

Threads 1,237,598
Members 475,626
Posts 29,294,278