Viuno na kujichubua kutwaa wanaume wamechoka, tafuteni mbinu mpya


N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
160
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 160 160
Hivi kutwaaa wanawake mkatie Mauno sijui nimempandisha juu nikamshusha.wanaume wako very visual na curious .mujaribu ya kichina kinugu kihaiti kirusi.mchanganye Siri ya kumfanya Mumeo aridhike uwe na ujuzi wako pekee.ata aende wapi hakuna anaejua hilo.mapenzi ni kama ukiwa na kiu .mkiendelea na aibu Za chumbani utakufa na ukimwi
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,872
Likes
16,330
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,872 16,330 280
Daaaah Mtoto ya fisadi, Muke ya muzungu, mutoto ya New york!

Sasa una washauri watumie njia gani?

Hivi kutwaaa wanawake mkatie sijui nimempandisha juu nikamshusha.wanaume wako very visual na curious .mujaribu ya kichina kinugu kihaiti kirusi.mchanganye Siri ya kumfanya Mumeo aridhike uwe na ujuzi wako pekee.ata aende wapi hakuna anaejua hilo.mapenzi ni kama ukiwa na kiu .mkiendelea na aibu Za chumbani utakufa na ukimwi
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,217
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,217 1 0
Bado sijakupata!
 
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
729
Likes
17
Points
35
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
729 17 35
Aisee we Natalia kwa posti zako nnavyoziona mumeo atakua anafaidi sana. Embu wape darasa hawa sister zako....
 
Last edited by a moderator:
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,785
Likes
1,352
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,785 1,352 280
Hivi kutwaaa wanawake mkatie sijui nimempandisha juu nikamshusha.wanaume wako very visual na curious .mujaribu ya kichina kinugu kihaiti kirusi.mchanganye Siri ya kumfanya Mumeo aridhike uwe na ujuzi wako pekee.ata aende wapi hakuna anaejua hilo.mapenzi ni kama ukiwa na kiu .mkiendelea na aibu Za chumbani utakufa na ukimwi
kha!!! wee dada unafagilia sana kugegedana...inaelekea utakuwa mtamu sana wewe.
 
BROO

BROO

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
358
Likes
4
Points
35
BROO

BROO

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
358 4 35
Hivi kutwaaa wanawake mkatie sijui nimempandisha juu nikamshusha.wanaume wako very visual na curious .mujaribu ya kichina kinugu kihaiti kirusi.mchanganye Siri ya kumfanya Mumeo aridhike uwe na ujuzi wako pekee.ata aende wapi hakuna anaejua hilo.mapenzi ni kama ukiwa na kiu .mkiendelea na aibu Za chumbani utakufa na ukimwi
Sijakusoma uzuri mkuu?!

Sent from my BlackBerry 9360 using Jamie's
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,665
Likes
908
Points
280
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,665 908 280
Namshukur Mungu juu ya kwamba niko vere vere natural...na nnatetemesha watu vile vile..
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,779
Likes
20,224
Points
280
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,779 20,224 280
Heh ni mimi tu? Mbona sielewi
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,447
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,447 280
natali huyoooo
 
shuve

shuve

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
311
Likes
85
Points
45
shuve

shuve

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
311 85 45
Mmmh sioni mbele wala nyuma Natalia funguka zaidi!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,989
Likes
2,011
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,989 2,011 280
namshukur mungu juu ya kwamba niko vere vere natural...na nnatetemesha watu vile vile..


kweli eeeh??

Tuchague siku basi tukatetemeshane
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
160
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 160 160
Unajua wanawake wengi wanafikiri ndoa lazima viuno.ask yourself why men cheats ? wanawake wengi wanawaheshimu na kuwaogopa waumezao kimapenzi .ohh kiuno ndio somo lenyewe,mpikie mwanaume kutwaaa mafuta na nazi .wanaume kisirisiri wanaangalia porno na wanatia Malaya .kwa nini mke usiwe porno na Malaya wa Mumeo.
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
160
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 160 160
Aisee we Natalia kwa posti zako nnavyoziona mumeo atakua anafaidi sana. Embu wape darasa hawa sister zako....
Namshughulikia haswa na anajiona mtoto wa kiume
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,846
Members 481,910
Posts 29,787,393