Vitz New Model! Kuwa wa kwanza kuiendesha hapa Tanzania

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,685
2,000
Vitz ya Mwaka 2015 hiyo

BF729406_6c4d32.jpg
BF729406_a26d53.jpg
BF729406_a39928.jpg
 

Tyrex

JF-Expert Member
Oct 15, 2012
1,610
2,000
Wew acha zako hio vitz Ninayo ya blue Labda Atakua wa3 au 4
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
9,948
2,000
mmesha acha kuziita vi baby walker? make tangu mkuu akaze vyuma naona adabu imerejea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom