Vituko vya wadada kazi za ndani(house girl )

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
7,048
Points
2,000

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
7,048 2,000
Jamani wadada wa siku hizi ni moto, wengi hawakai hatamwezi,
Jirani yangu Kaleta mdada nyumba ni full geti, (getikali) binti hakuna kutoka kila kitu kipo ndani basi siku moja Wenye nyumba wameenda kwenye harusi kurudiusikuwanakuta na viatu vya kiume nje kucheki kumbe binti na jamaawamejisahau baada ya kufanya Yao wakapitiwa na usingizi, varangati badae dada. Kuondoka,
Kisa Kingine Wenye nyumba wanaondoka binti nae anasepa anawafungia watoto ndani watoto wanalia wee wanajipupulia humohumo ndani maji rani wakambonyezea mama mwenye nyumba duh balaa,
Ntaendelea na vingine badae,
Balaa lingine ni kwenye simu, usiku mzima ni kuchati

Waweza ongezea na vya Kwako ulivoviona au kukutokea wewe
 

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
6,129
Points
2,000

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
6,129 2,000
Nafikiri hawa wenzetu kwa kuwa wanaacha makazi yao na kukaa/ kuishi kazini, basi wanachukuliwa kama ni mashine hivi, hawana mahitaji ya kimwili.
Wapeni siku za mapumziko, watoke, hamtakumbana na vituko. Geti kali, kwani mwanao huyo? Hata huyo mtoto unamtoa nje.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
35,390
Points
2,000

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
35,390 2,000
Nafikiri hawa wenzetu kwa kuwa wanaacha makazi yao na kukaa/ kuishi kazini, basi wanachukuliwa kama ni mashine hivi, hawana mahitaji ya kimwili.
Wapeni siku za mapumziko, watoke, hamtakumbana na vituko. Geti kali, kwani mwanao huyo? Hata huyo mtoto unamtoa nje.

Sent using Jamii Forums mobile app
Well said

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mtu Asiyejulikana

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2017
Messages
490
Points
1,000

Mtu Asiyejulikana

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2017
490 1,000
Sisi wanaume hivyo visa tutavijulia wapi? Nyie wanawake ndo mnayajua hayo.


Jamani wadada wa siku hizi ni moto, wengi hawakai hatamwezi,
Jirani yangu Kaleta mdada nyumba ni full geti, (getikali) binti hakuna kutoka kila kitu kipo ndani basi siku moja Wenye nyumba wameenda kwenye harusi kurudiusikuwanakuta na viatu vya kiume nje kucheki kumbe binti na jamaawamejisahau baada ya kufanya Yao wakapitiwa na usingizi, varangati badae dada. Kuondoka,
Kisa Kingine Wenye nyumba wanaondoka binti nae anasepa anawafungia watoto ndani watoto wanalia wee wanajipupulia humohumo ndani maji rani wakambonyezea mama mwenye nyumba duh balaa,
Ntaendelea na vingine badae,
Balaa lingine ni kwenye simu, usiku mzima ni kuchati

Waweza ongezea na vya Kwako ulivoviona au kukutokea wewe
 

Forum statistics

Threads 1,389,938
Members 528,059
Posts 34,039,154
Top