Vituko vya Air Tanzania: The wings of kilimanjaro!


Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
Habari zenu wakuu wangu..!well.nimeona ni vyema nikawajuza kinachoendelea hapa uwanja wa ndege wa kimataifa wa mwalimu j.k.nyerere.Kuna hii ndege ya shirika la kizawa la air tanzania iliyokuwa na safari ya kwenda kigoma tangu saa kumi na mbili.nimeshangazwa kuwakuta jamaa zangu wapo wapo tu hadi muda huu.Nimeingia ndani nimelegea.naiona ndege hapa inatengenezwa bado,na haijulikani itapona lini.hofu yangu ni usalama wa hawa abiria kama watapaa na hitilafu ikatokea huko maana hakuna muda wa kucheck.INASIKITISHA SANA TENA SANA kuona nchi iliyopigana vita miaka yote rwanda wanaleta ndege ya adabu tanzania.hapa naiona RwandaAir ina kula nyomi na kuchapa mwendo.nawatakia ijumaa njema!nawaacha jamaa zangu wa kigoma mimi na chapa raba.AMANI KWA REV KISHOKA "tumeuza uhuru wetu,na mali yetu tumeifuja".
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
39
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 39 0
Yamekuwa hayo jamani????
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,370
Likes
1,618
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,370 1,618 280
Shirika lazima litasua sua kwasababu halina uongozi; Mwenyekiti wa bodi ya shirika yuko Kondoa anataka kurudia ubunge na Mkulu bado hajateua replacement ya Mattaka kwani aliyepo ni acting kwahiyo mambo ndio hivyo tena mwaka wa uchaguzi lakini WINGS OF KILIMANJARO ndio zinaanguka hivyo!!!! Somebody has to act.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Shirika lazima litasua sua kwasababu halina uongozi; Mwenyekiti wa bodi ya shirika yuko Kondoa anataka kurudia ubunge na Mkulu bado hajateua replacement ya Mattaka kwani aliyepo ni acting kwahiyo mambo ndio hivyo tena mwaka wa uchaguzi lakini WINGS OF KILIMANJARO ndio zinaanguka hivyo!!!! Somebody has to act.

Well sikuwapo nchini; Mattaka was removed? when?
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
......watu walianza kuutafuna utumbo ndani kwa ndani, sasa wanamalizia mifupa...scrapers......!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Mkuu, Geoff, hayo umeyaona ndani ya muda mfupi tu ambao uko hapo ukingoja kusafiri, lakini kuna wanaoona mambo hayo kila iitwapo siku, na yanachefua!...

Shirika hili ni kama kifaranga kilichokosa mama Mlezi!...Ndege hiyo uliyoiona inafanya kazi hadi inatia huruma!..Ikitoka hapo Dar inaenda huko KIGOMA, inarudi Dar, then Arusha, then Zanzibar, then Dar, na wakati mwingine iunganishe Mwanza, ndo ije kulala Dar...!


Actually NDEGE hIyo ni kama punda MWAMINIFU SANA anayefanya kazi bila ulalamishi, lakini aliyekosa malisho mema!...

Mungu Ibariki Tanzania ...Mungu ibariki Africa!
 
M

mnyakyusa

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
248
Likes
6
Points
35
M

mnyakyusa

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
248 6 35
Jamani serikali ilinusuru shirika letu hili...ndege inappiga mziko hiyo hata huruma utaionea..mie ndio msafir hasa wa hiyo ndege kwenda kigoma na ni ndege ya shirika la ATC tu ndio inakuja Kigoma na isipokuja ni issue.....Jamani Kawambwa linisuru shirika hilo please!!!!!!!
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
mmmh hizo ndo zao mm niliganda moshi last week for 5hrs,wanasema ndege haijatoka dar,kumbe ipo kia haina mafuta!I HATE THEM
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Huyu Shukuru Kawambwa atadunganyaje tena hapo?
Mashirika ya umma ndivyo yalivyo naomba serikali ibinafsishwe tu hakuna haja ya kuwa na matendaji mavivu.
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
22
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 22 135
Ndio tatizo la kuwa na raisi anayetoa vyeo kwa marafiki bila kuangalia uwezo wao ingawa wengi tayari walishashindwa kazi kwingineko.

Rwanda wanasonga mbele haraka kwani wanajali sana taaluma na uwezo wa mtu.

Tuiombee Mungu ATC isijefikwa na ajali kubwa kwani huo ndio utakuwa mwisho wake.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,937
Likes
70
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,937 70 145
Masaki "mfianchi" uko wapi? njoo huku uone huu uzalendo upo wapi.No wonder tukishabikia vya wenzetu ni bora zaidi.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Bora n'nzi ibinafsishwe kwa wakoloni watuletee maendeleo upya hawa weusi wetu tumewachoka
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
215
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 215 160
Masaki "mfianchi" uko wapi? njoo huku uone huu uzalendo upo wapi.No wonder tukishabikia vya wenzetu ni bora zaidi.
kuna mambo yanatia hasira nchi hii jamani aaaaaaaaaaaaaaah!!!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,772
Likes
31,905
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,772 31,905 280
Hivi tutalalamika kuhusu utendaji wa serikali hii mpaka lini? maana kila chetu ni cha hovyohovyo tu. Kila ukiangalia vya wenzetu ni vizuri hata kama sio 100% lakini vinatia moyo na unaona kuwa huko kwao kuna wanaojali.
Hivi hawa viongozi wetu wanatuonaje sisi? Hawajifunzi kwa yaliyotokea Ivory Coast, Romania na kwingineko na kujirekebisha mapema? Kwa kweli hali ya nchi ni mbaya kuliko tunavyo dhani kwa sasa.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
215
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 215 160
Shirika lazima litasua sua kwasababu halina uongozi; Mwenyekiti wa bodi ya shirika yuko Kondoa anataka kurudia ubunge na Mkulu bado hajateua replacement ya Mattaka kwani aliyepo ni acting kwahiyo mambo ndio hivyo tena mwaka wa uchaguzi lakini WINGS OF KILIMANJARO ndio zinaanguka hivyo!!!! Somebody has to act.
management kwa kweli ni tatizo kubwa sana na hilo ndo linaua mashirika kibao hapa kwetu.....
mijitu inpachikwa pachikwa tu
haya huyo mwenyekiti mwenyewe mbunge sijui wa Kondoa, useless
bungeni alikwa toothless n speechless
huko ATC atafanya nini cha maana hasa?? Jimboni kwake kafanya nini cha maana??
agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,034
Likes
9
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,034 9 135
Aibu kwa SERIKALI..Waziri Kawambwa awajibike.. Ukienda TRL ndio wako kwenye mazishi..
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,370
Likes
1,618
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,370 1,618 280
management kwa kweli ni tatizo kubwa sana na hilo ndo linaua mashirika kibao hapa kwetu.....
mijitu inpachikwa pachikwa tu
haya huyo mwenyekiti mwenyewe mbunge sijui wa Kondoa, useless
bungeni alikwa toothless n speechless
huko ATC atafanya nini cha maana hasa?? Jimboni kwake kafanya nini cha maana??
agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
Heshima mbele bht, mwenyekiti wa ATCL ni Mustapha Nyang'anyi ambae aliwahi kuwa mbunge wa Kondoa kwa takribani miaka 25 hivi kabla ya kwenda ubalozini; sasa amestaafu anataka kurudia tena ubunge!! Hivyo kwa wakati huu hana muda wa kutosha kushuhulikia mambo ya ATCL yuko kwao anaweka mambo sawa!! Sio mbunge huyo wa Kondoa wa sasa kama ulivyodhania.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,936
Likes
10,928
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,936 10,928 280
ATC-Any Time Cancelled!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
215
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 215 160
Heshima mbele bht, mwenyekiti wa ATCL ni Mustapha Nyang'anyi ambae aliwahi kuwa mbunge wa Kondoa kwa takribani miaka 25 hivi kabla ya kwenda ubalozini; sasa amestaafu anataka kurudia tena ubunge!! Hivyo kwa wakati huu hana muda wa kutosha kushuhulikia mambo ya ATCL yuko kwao anaweka mambo sawa!! Sio mbunge huyo wa Kondoa wa sasa kama ulivyodhania.
asante mkuu kwa ufafanuzi

all in all they are all useless
hakuna walichofanya ever since
damnmmmmmmmmmmmmmmmmmm!!!!
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,423
Likes
71
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,423 71 145
HIVI MMESAHAU KIREFU CHA ATC?!!!!!!!
A.T.C- ANY TIME CANCELLATION.
poleni.
 

Forum statistics

Threads 1,250,964
Members 481,523
Posts 29,752,625