Vituko mitandaoni. Tupia chako

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
142,124
2,000

2.6407857429698365E18.jpg
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
11,814
2,000
Tukitengana jamani tutunziane heshima na mapungufu yetu. Hakuna haja ya kumsema ex wako vibaya. It actually reflects bad on you na siyo huyo ex unayejaribu kumdhalilisha mbele ya macho ya umma. Let's grow up!
View attachment 1938113
Cha msingi jamaa alisha sasambua mbususu. Mwanamke ukishaliwa ata ukaseme jamaa kibamia sijui nini point ni kwamba umeshaliwa. Huna jipya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom