Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko mahakamani: Kesi ya waliogomea sensa, Hakimu awa mdhamini wa washitakiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tume ya Katiba, Aug 31, 2012.

  1. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,676
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    Hii imetokea leo katika mahakama iliyopo ifakara mjini, hakimu baada ya kuwasomea kesi waislam waliogoma kuhesabiwa, amewawekea dhamana yeye mwenyewe ya sh 500,000 kila mmoja ili kuepusha shari ya waumini waliokuwa wakiongezeka kwa kasi mahakamani, Sambamba na hilo, waumini hao ambao weni wanatoka kiberege na mang'ula walipewa usafili wa bure wenye uhakika kurejea makwao. Kesi imehairishwa hadi tarehe 10 october.
     
  2. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,299
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwanini Pro-CDM wameunga mkono zoezi la sensa kwa mbwembwe bila kujali mapungufu makubwa yaliyokuwemo hasa baada ya waislam kugomea zoezi?

    Chadema haijaunga mkono upuuzi wa kugomea sensa, taja wapi na lini Chadema wameunga mkono? lugha yako ni ya CCM kila wakishindwa kitu basi limesababishwa na CDM
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hii sensa ya mwaka huu bure kabisa......serikali ingeahirisha tu !
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,563
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama kipengele cha dini ndio mapungufu ya zoezi la sensa basi Chadema tulikuwa na kila sababu ya kuunga mkono zoezi la sensa.
    Kama kuna dini yoyote inataka kujua idadi ya waumini wake ipitishe zoezi la sensa kwenye nyumba zake za ibada.
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    ...Sio kuahirisha ilitakiwa kufutwa tu...Hapo tumewapa upenyo Magamba wa kuchakachua mapesa kwa kisingizio cha sensa ndio maandalizi ya uchaguzi 2015....:ranger:
     
  6. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,455
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Chadema vigeugeu sana. Yaani wameacha zoezi lenye mapungufu kama hili la sensa liendelee?
     
  7. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kituko kingine “ hawamkamati sheikh ponda wanakamata wafuasi” vs " wanafungia mwanahalisi kwa kuandika ukweli ,hawafungii redio amani inayogomea sensa ”
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Na wameyachakachua haswa Sajenti.......mie kuna mtu nilimwambia hii sensa CCM wanaitumia kuchota mahela kwaajili ya uchaguzi ujao akanibishia......bora na wewe umeona hivyo.......ndio maana pamoja na mizengwe yote iliyojitokeza bado tu serikali imeamua ifanyike......kwa mwenye busara angeifutilia mbali kabisa lakini sio hii serikali yetu dhaifu.....imezoea kuiba kila kukicha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,319
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kweli akili za ccm zimeshuka beyond datum! Kila kitu sasa cdm ndio wanaulizwa hata kama kinasimamiwa na serikali ya ccm! Pole switi Radhia!
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,434
    Likes Received: 3,888
    Trophy Points: 280
    Nahisi mgomo wa waislam unabaraka za viongozi wa juu serikalini.!
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama watu wangemsikiliza Tundu lisu na kumwelewa tusingekuwa na mawakili, majaji na mahakimu vihio
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Mapungufu yapi tofauti na la dini je ni waislam wote wanataka kipengele hicho kiwepo kama siyo ni kwanini?
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kazi hii ndio bongo hakuna kulemba hakuna kesi
     
  14. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Peeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeepooooooooooooooooooooooooooooooooooooooos
     
  15. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,759
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    bila shaka umeona gazeti la alnuur linavyosokomeza vidole machoni huku wale wale wanaliofungia Gazeti la Mwanahalisi wakikenua meno yao machafu...!
     
  16. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,676
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona unakuwa kipofu?

    Hujasikia kuna walimu wameondolewa kwenye zoezi la ukarani kwa kuwa walishiriki mgomo?
    Hujasikia taarifa za ubadhirifu, watu hawajalipwa posho zao?
    Hujasikia idadi kuwa ya watu hadi leo hawajawaona hao so called makarani?
    Hujasikia kuna upungufu mkubwa wa vifaa kama dodoso,sare e.t.c.
     
  17. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,962
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    mi niligoma mapema kabisa..na si muislam hapana..its just sioni tija yake kwa maisha yangu ya kawaida..
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,596
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Ukianzia na waislamu wenyewe, na njaa njaa zao. Hao ndo vigeu geu vya kutupwa. Walikataa mwanzo, from no where wakakubali.
     
  19. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 19,466
    Likes Received: 10,907
    Trophy Points: 280
    Ukizoea kupenda kumtupia lawama za kushindwa kwako jirani, hata mkeo akishindwa kupata ujauzito utamlaumu jirani huyohuyo.
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,848
    Likes Received: 6,605
    Trophy Points: 280
    Kweli wanavuna walichopanda
     
Loading...