Vituko haviishi


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kuna mambo yanashangaza sana na kukupelekea uwaze sana na hupati jibu

Ilikuwa hivi: Jamaa amempeleka mkewe hosp na ikabidi alazwe na vipimo vilionyesha kuwa ana upungufu wa damu. Hivyo ikabidi wacheki kama group ya mumewe inaendana na ya mkewe ili amchangie damu, kwa bahati siyo nzuri haikuendana, Katika hangaika akakutana na rafikie ambaye yeye alikuwa anajitambua ni group gani na itamfaa mkewe, cha msingi ni kupima ngoma kama hana aweze kutoa damu kwa ajili ya mke wa rafikie. Cha ajabu jamaa akakataa katakata kwamba hataki damu ya rafikie iingie kwa mkewe, hivyo aliendelea kutafuta mpaka akampata rafiki wa kike wa mkewe ndipo akatoa damu na kufanikisha kuwekewa mkewe

Sasa nimekuwa nikijiuliza huyu jamaa alihisi nini mpaka kukataa rafikie asimtolee damu mkewe mpaka akatafuta mwanamke rafiki wa mkewe
Nimekuwa nikijiuliza sipati jibu
Kama huyo jamaa yupo hapa JF anisamehe sana au kama ana jibu anipe
Bado nawaza.............
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
kweli vituko havitakaa viishe.......je kama ilikuwa imebaki dakika chache wife afe....angekataa jamaa asimwekee damu
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
kweli vituko havitakaa viishe.......je kama ilikuwa imebaki dakika chache wife afe....angekataa jamaa asimwekee damu
sijapata jibu na sijajua mpaka sasa huyu jamaa alihisi au fikiri nini?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Wivu tu unamsumbua huyo jamaa,naona alijua rafiki yake akitoa damu yake iko siku ataomba naye achangamshwe damu yake iliyobaki.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Wivu tu unamsumbua huyo jamaa,naona alijua rafiki yake akitoa damu yake iko siku ataomba naye achangamshwe damu yake iliyobaki.
Achangiwe vip kwani yeye ana upungufu?
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Kuna mambo yanashangaza sana na kukupelekea uwaze sana na hupati jibu

Ilikuwa hivi: Jamaa amempeleka mkewe hosp na ikabidi alazwe na vipimo vilionyesha kuwa ana upungufu wa damu. Hivyo ikabidi wacheki kama group ya mumewe inaendana na ya mkewe ili amchangie damu, kwa bahati siyo nzuri haikuendana, Katika hangaika akakutana na rafikie ambaye yeye alikuwa anajitambua ni group gani na itamfaa mkewe, cha msingi ni kupima ngoma kama hana aweze kutoa damu kwa ajili ya mke wa rafikie. Cha ajabu jamaa akakataa katakata kwamba hataki damu ya rafikie iingie kwa mkewe, hivyo aliendelea kutafuta mpaka akampata rafiki wa kike wa mkewe ndipo akatoa damu na kufanikisha kuwekewa mkewe


Sasa nimekuwa nikijiuliza huyu jamaa alihisi nini mpaka kukataa rafikie asimtolee damu mkewe mpaka akatafuta mwanamke rafiki wa mkewe
Nimekuwa nikijiuliza sipati jibu
Kama huyo jamaa yupo hapa JF anisamehe sana au kama ana jibu anipe
Bado nawaza.............
aliogopa kuwa angempa damu ingekuwa ndio nji ya huyo rafikiye kumpata mkewe...labda alishahisi kuwa mshikaji anammega mkewe ndio maana kakataa damu yake.
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Wivu hauleti maendeleo!Angekufa je?
 
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Messages
1,471
Likes
10
Points
0
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2010
1,471 10 0
Ama kweli sikio/jicho halilali na njaa!
Kwanza huyo jamaa ni ujinga na ushamba tu vinamsumbua kwa sababu haina maana damu iliyogemwa saa hiyo ndio hiyohiyo inaenda kutundikwa kwa mkewe! Damu hiyo ingingia kwenye bank ya damu ili kuziba pengo na haiyumkini mke angewekewa ya mtu mwingine tu.
Vile vile, kama angekuwa na akili na uwezo wa kuwa na kibri cha wivu, basi wenziwe wanachofanya ni kujiwekea akiba zao ziweze kutumika itakapobidi!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Achangiwe vip kwani yeye ana upungufu?
Mkuu punguza haraka katika kusoma nimesema achangamshwe sio achangiwe,kwani wewe hujui maana ya kuchangamsha damu?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Ama kweli sikio/jicho halilali na njaa!
Kwanza huyo jamaa ni ujinga na ushamba tu vinamsumbua kwa sababu haina maana damu iliyogemwa saa hiyo ndio hiyohiyo inaenda kutundikwa kwa mkewe! Damu hiyo ingingia kwenye bank ya damu ili kuziba pengo na haiyumkini mke angewekewa ya mtu mwingine tu.
Vile vile, kama angekuwa na akili na uwezo wa kuwa na kibri cha wivu, basi wenziwe wanachofanya ni kujiwekea akiba zao ziweze kutumika itakapobidi!
Hili pia nafikiri hakulijua
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Hehe, huyo alidhani kuwa damu in sumaku hivyo damu ya mkewe na ya jamaa zitavutana na matokeo yake wata-du....
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Anadhani damu inachembechembe inayotengeneza mimba.
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,292
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,292 280
Kuna mambo yanashangaza sana na kukupelekea uwaze sana na hupati jibu

Ilikuwa hivi: Jamaa amempeleka mkewe hosp na ikabidi alazwe na vipimo vilionyesha kuwa ana upungufu wa damu. Hivyo ikabidi wacheki kama group ya mumewe inaendana na ya mkewe ili amchangie damu, kwa bahati siyo nzuri haikuendana, Katika hangaika akakutana na rafikie ambaye yeye alikuwa anajitambua ni group gani na itamfaa mkewe, cha msingi ni kupima ngoma kama hana aweze kutoa damu kwa ajili ya mke wa rafikie. Cha ajabu jamaa akakataa katakata kwamba hataki damu ya rafikie iingie kwa mkewe, hivyo aliendelea kutafuta mpaka akampata rafiki wa kike wa mkewe ndipo akatoa damu na kufanikisha kuwekewa mkewe

Sasa nimekuwa nikijiuliza huyu jamaa alihisi nini mpaka kukataa rafikie asimtolee damu mkewe mpaka akatafuta mwanamke rafiki wa mkewe
Nimekuwa nikijiuliza sipati jibu
Kama huyo jamaa yupo hapa JF anisamehe sana au kama ana jibu anipe
Bado nawaza.............
Hiyo nimeipenda!
Jamaa alikuwaright na aliona mbali wanawake wengi wao niwepesi wa kulipa fadhira so yangeweza kujitokeza mengine km jamaa angeaccept zawadi toka kwa shemejiye na nauhakika shemeji mtu angeombwa TUNDI bila shaka angesaula si unajua tena wanawake huruma yao huwa njenje hata km ni risk!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,464
Likes
117,363
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,464 117,363 280
Shemeji ahsante sana kwa kunichangai damu nilipokuwa na upungufu damu. Nakushukuru sana. Ahsante sana shemeji ukishapata nafuu basi tutaongea zaidi kuhusu hili kusanya nguvu kwanza.

Njemba ilikuwa na wasiwasi labda rafiki amekuwa akimsifiasifia shemeji yake kwa uzuri mara nyingi tu hivyo akahofia kwamba anaweza kulitumia hili la kumchangia damu ili ajisogeze karibu naye zaidi. Marafiki wengine ndivyo walivyo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,022
Members 475,398
Posts 29,275,841