Vituko Afrika Kusini: Wafungwa gerezani waletewa dada wavua nguo (strippers) ili watumbuizwe - picha

Synthesizer

JF-Expert Member
Feb 15, 2010
9,256
2,000
Kila siku Afrika Kusini hukosi kusikia vituko na mambo ya ajabu. Safari hii maofisa wa gereza fulani huko Afrika Kusini, waliamua kuwatumbuiza wafungwa kwa kuwaletea wale kina dada wanaokata viuno na kuvua nguo (strippers) ili eti wafungwa watumbuizwe.

Nadhani Afrika Kusini imeanza kuona athari za kubadilisha wazungu na kuweka Waafrika hata wasio na sifa kwenye vile vyeo walivyokuwa wakishika wazungu. Kiongozi aliye elimika wa magereza hawezi kufikiria kufanya jambo kama hili. Athari hii inaonekana kuanzia ngazi za juu za uongozi wa nchi hadi chini, na inasemekana inaua taasisi na mashirika mengi nchini humo, watu kupewa vyeo vikubwa bila kuwa na uwezo kwa kuwa tu ni wazalendo.

Kwa wale wanaoelewa hali ya ukame gerezani, nadhani watajua wafungwa waliachwa katika hali gani. Maofisa kadhaa waliohusika na hili wamesimamishwa kazi.

upload_2017-6-27_11-55-11.png
upload_2017-6-27_14-1-50.png

Source: iol
 

kijani11

JF-Expert Member
Jan 19, 2014
6,613
2,000
Naona uniform zinafana na za Bongo, mtu anaweza rusha picha baadae akasema ukonga hapo.
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,602
2,000
Si ni sehemu ya mateso!?
Ubaya uko wapi?
Wanapaswa kujutia makosa yao.
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,142
2,000
kama ni kweli basi hii itakua ni adhabu kubwa kuliko adhabu yeyote ile humo ndani
 

Mr wenu

JF-Expert Member
Apr 4, 2017
1,090
2,000
Kila siku Afrika Kusini hukosi kusikia vituko na mambo ya ajabu. Safari hii maofisa wa gereza fulani huko Afrika Kusini, waliamua kuwatumbuiza wafungwa kwa kuwaletea wale kina dada wanaokata viuno na kuvua nguo (strippers) ili eti wafungwa watumbuizwe.

Nadhani Afrika Kusini imeanza kuona athari za kubadilisha wazungu na kuweka Waafrika hata wasio na sifa kwenye vile vyeo walivyokuwa wakishika wazungu. Kiongozi aliye elimika wa magereza hawezi kufikiria kufanya jambo kama hili. Athari hii inaonekana kuanzia ngazi za juu za uongozi wa nchi hadi chini, na inasemekana inaua taasisi na mashirika mengi nchini humo, watu kupewa vyeo vikubwa bila kuwa na uwezo kwa kuwa tu ni wazalendo.

Kwa wale wanaoelewa hali ya ukame gerezani, nadhani watajua wafungwa waliachwa katika hali gani. Maofisa kadhaa waliohusika na hili wamesimamishwa kazi.

View attachment 531340
Source: iol
Hee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom