Vitu kupewa jina la Nyerere imetosha tuvipe na majina ya viongozi wengine

aka2030

JF-Expert Member
Jan 5, 2013
2,100
2,000
Pamoja na kuwa baba wa Taifa ila vitu vingi sana vimepewa jina lake
Nashauri imetosha tuwape na wengine maana sasa historia inakuwa kwa mtu mmoja kama wengine hawakuwepo tu hebu tazama
Mwalimu nyerere memorial academy
Mwalimu nyerere international airport
Nyerere hydroelectric power
Nyerere road
Nyerere national park
Nyerere square
 

dmkali

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
8,503
2,000
Nyerere primary and secondary!

Mi nazani tatizo ni katiba mpya ....ili iwape watu zaidi kupendekeza jina mfano, daraja la nyerere kurasini lingetosha kuitwa KIGAMBONI BRIDGE,
AU TAZARA Flyover na siyo mfugale, uwanja wa taifa ungebaki kuwa national stadium na siyo mkapa ambaye hata hakuwahi kucheza mpira!
 

SolanyaCelestin

New Member
Jul 10, 2021
2
45
Pamoja na kuwa baba wa Taifa ila vitu vingi sana vimepewa jina lake
Nashauri imetosha tuwape na wengine maana sasa historia inakuwa kwa mtu mmoja kama wengine hawakuwepo tu hebu tazama
Mwalimu nyerere memorial academy
Mwalimu nyerere international airport
Nyerere hydroelectric power
Nyerere road
Nyerere national park
Nyerere square
Kweli
 

aka2030

JF-Expert Member
Jan 5, 2013
2,100
2,000
Nyerere primary and secondary!

Mi nazani tatizo ni katiba mpya ....ili iwape watu zaidi kupendekeza jina mfano, daraja la nyerere kurasini lingetosha kuitwa KIGAMBONI BRIDGE,
AU TAZARA Flyover na siyo mfugale, uwanja wa taifa ungebaki kuwa national stadium na siyo mkapa ambaye hata hakuwahi kucheza mpira!
Haya hayaitaji hata katiba
 

Nipo huru

JF-Expert Member
Jul 20, 2021
1,197
2,000
Tulipokuwa tunaelekea lile daraja la njia panda ya Veta lingekamilika wakati yule jamaa aliyekuwa anatoa zawadi kwa marafiki zake lile angempa hawara yake Kabula,lingeitwa Kabula fly over
 

Tangantika

JF-Expert Member
Aug 12, 2018
3,044
2,000
Nyerer mwenyewe katurithisha umasikini na siasa za ukandamizaji.
Demokrasia kwake ilikuwa msamiati.
Alistaafu akaendelea kuipigia kampeni ccm halafi tumwite baba wa Taifa, hainingii akilini.
 

Wax wings

Member
Sep 26, 2019
13
45
Nyerere primary and secondary!

Mi nazani tatizo ni katiba mpya ....ili iwape watu zaidi kupendekeza jina mfano, daraja la nyerere kurasini lingetosha kuitwa KIGAMBONI BRIDGE,
AU TAZARA Flyover na siyo mfugale, uwanja wa taifa ungebaki kuwa national stadium na siyo mkapa ambaye hata hakuwahi kucheza mpira!
Wanakuza mambo waonekane wamefnya kazi kubwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom