Vitu gani vya kuzingatia kwa mtu anayeanza kujifunza graphic design?

mbwewe

JF-Expert Member
Sep 10, 2014
2,793
2,000
Salaam wakuu.

Kwa muda sasa nimekuwa nina interest ya kujifunza graphic design ila sijajua pa kuanzia, nimekuwa niki Google na kuangalia video YouTube lakini bado sijapata mwanga.

Sana Sana nimekuwa naona program zinazotumika ambazo ni Photoshop, in designer na illustrator sijajua hizi program zinapatikana vipi.

Kwa wataalam wa hya mambo naombeni mawazo yenu au a b c za graphic design.
 

Nafaka

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
4,923
2,000
Salaam wakuu.

Kwa muda sasa nimekuwa nina interest ya kujifunza graphic design ila sijajua pa kuanzia, nimekuwa niki Google na kuangalia video YouTube lakini bado sijapata mwanga.

Sana Sana nimekuwa naona program zinazotumika ambazo ni Photoshop, in designer na illustrator sijajua hizi program zinapatikana vipi.

Kwa wataalam wa hya mambo naombeni mawazo yenu au a b c za graphic design.
Hizi zinauzwa ila ni ghali hivyo kasake pirated copies mtandanoni zipo kibao.

Zingatia hizi principal
  1. Alignment
  2. Repetition
  3. Contrast
  4. Hierarchy
  5. Balance / Balance using tension

Ukizimaster unaweza tengeneza kipeperushi ukakipanga kiasi kwamba ukajua msomaji ataanza kusoma kuanzia hapa aje hapa amalizie hapa yani kama vile unamcontrol
 

mbwewe

JF-Expert Member
Sep 10, 2014
2,793
2,000
Hizi zinauzwa ila ni ghali hivyo kasake pirated copies mtandanoni zipo kibao.

Zingatia hizi principal
  1. Alignment
  2. Repetition
  3. Contrast
  4. Hierarchy
  5. Balance / Balance using tension

Ukizimaster unaweza tengeneza kipeperushi ukakipanga kiasi kwamba ukajua msomaji ataanza kusoma kuanzia hapa aje hapa amalizie hapa yani kama vile unamcontrol
Ahsante mkuu izo pirates zinapatikana Google au wapi mkuu?
 

mathsjery

JF-Expert Member
Sep 26, 2015
1,599
2,000
Salaam wakuu.

Kwa muda sasa nimekuwa nina interest ya kujifunza graphic design ila sijajua pa kuanzia, nimekuwa niki Google na kuangalia video YouTube lakini bado sijapata mwanga.

Sana Sana nimekuwa naona program zinazotumika ambazo ni Photoshop, in designer na illustrator sijajua hizi program zinapatikana vipi.

Kwa wataalam wa hya mambo naombeni mawazo yenu au a b c za graphic design.

Zaidi ya yote unapokuwa una design chochote zingatia fonts. Which font to use for something. Kama una shida sana hapo unaweza tumia font aina ya san kwenye design zako inamvuto flani mzuri.

NB; usitumie font ZAIDI ya moja kwenye design, usitumie rangi zaidi ya tatu/nne kwenye design.
 

mbwewe

JF-Expert Member
Sep 10, 2014
2,793
2,000

Zaidi ya yote unapokuwa design chochote zingatia fonts which font to use on something. Kama una shida sana hapo unaweza tumia font aina ya san kwenye design zako inamvuto flani mzuri.
Ahsante Sana mkuu ngoja niucheki huu uzi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom