Viti vya Udiwani: Vijana Wachacharika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viti vya Udiwani: Vijana Wachacharika

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by EMT, Nov 2, 2010.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,354
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Tunafuatilia zaidi matokeo ya ubunge na urais lakini kwenye viti vya udiwani vijana wamefanya kweli tofauti na ilivyokuwa chaguzi za nyuma ambapo wagombea walikuwa wazee waliostaafu. Mpaka vijana wa vijiweni wamefanya kweli kwenye viti vya udiwani.
     
Loading...