Vitanda bora vya sofa kwa bei ndogo kuanzia laki mbili tu, hebu vicheki

Membe Jr

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
2,369
Points
2,000

Membe Jr

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
2,369 2,000

Isaack Newton

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
633
Points
225

Isaack Newton

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
633 225
Kweli unaweza kukuta ametumia mbao za kuokoteza akilala Chibonge Chini.... Ila all in all ni vizuri
Hata wakilala vibonge kumi vitanda ninavotengeneza ni imara, natengeneza kitu ambacho nina uhakika nacho huwa sitengenezi
Kweli unaweza kukuta ametumia mbao za kuokoteza akilala Chibonge Chini.... Ila all in all ni vizuri
Hata wakilala vibonge kumi kitanda kipo imara, sitengenezi kitanda kumuibia mteja. Na sijawahi kupata malalamiko yoyote kutoka kwa wateja wangu zaidi ya kupata wateja wengine kupitia hao wateja niliowatengenezea. Kuhusu ubora wa vitanda nipo vizuri.
 

Isaack Newton

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
633
Points
225

Isaack Newton

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
633 225
Ukiona kitu kinakuwa covered na mashukashuka na urembo ujue ndani kuna siri nzito. The day sofa langu seating room lilifumuka ndio nikajua kuwa sidiria na gagulo zilizoisha zinaweza kuwa reused
Ni kweli kabisa mkuu unachokisema lakini inategemea na mafundi na kwa upande wa kitanda sio rahisi kufanya hivi maana structure ya kitanda ni tofauti.
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
5,184
Points
2,000

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
5,184 2,000
Weka oda yako nikutengenezee kitanda cha sofa.
Bei zake
4 kwa 6 laki mbili na ishirinI.
5 kwa 6 laki tatu na ishirini
6 kwa 6 laki nne na thelasini.
usafiri BuuUuuuure kwa wakazi wa DAR. napatikana mbezi beach.
what's up number, 0679478758.
View attachment 1226818View attachment 1226819View attachment 1226820View attachment 1226823View attachment 1226825
Kitanda cha sofa ni kile mchana unakitumia kama sofa na usiku unakikunjua kuwa kitanda kama cha kwenye treni.
 

Escrowseal1

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2014
Messages
1,722
Points
2,000

Escrowseal1

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2014
1,722 2,000
Mkuu cha sofa umemaanisha nini kwamba mchana unakivuta sebuleni watu wanakalia au maana sijaelewa kabisa. Mbona proportion ya kutoka ya tofauti ya bei mfano tano kwa sita na sita kwa sita kimahesabu hazisomi.unapofanya biashara mkuu fanya kisayansi . Portion inayoongezeka hailingani na tofauti ya bei
 

Forum statistics

Threads 1,353,726
Members 518,355
Posts 33,080,481
Top