Vitambulisho vya wamachinga vyaingiza Bilioni 20. Dar yaongoza, RC Makonda apongezwa


Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
2,470
Points
2,000
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
2,470 2,000
Hali inazidi kuwa mbaya kwa wasiomtakia mema RC Makonda baada ya kazi zake kuzidi kumnyokea na safari hii ameongoza katika makusanyo ya hela ya vitambulisho vya wamachinga.

Wenye roho ya korosho na Makonda mjinyonge tu sasa maana bado yupo yupo sana kwenye nafasi yake.
img-20190515-wa0004-jpeg.1098052
 
publito

publito

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
271
Points
500
Age
34
publito

publito

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
271 500
Hali inazidi kuwa mbaya kwa wasiomtakia mema RC Makonda baada ya kazi zake kuzidi kumnyokea na safari hii ameongoza katika makusanyo ya hela ya vitambulisho vya wamachinga.

Wenye roho ya korosho na Makonda mjinyonge tu sasa maana bado yupo yupo sana kwenye nafasi yake.View attachment 1098052
Cha ajabu nn sasa....kwani hujui kama population kubwa ya wafanyabiashara+machinga ipo dar??
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,152
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,152 2,000
Hali inazidi kuwa mbaya kwa wasiomtakia mema RC Makonda baada ya kazi zake kuzidi kumnyokea na safari hii ameongoza katika makusanyo ya hela ya vitambulisho vya wamachinga.

Wenye roho ya korosho na Makonda mjinyonge tu sasa maana bado yupo yupo sana kwenye nafasi yake.View attachment 1098052
Kitakwimu, baada ya Dar es Salaam inatakiwa ifuatie Mwanza na Arusha; kuna shida somewhere
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,243
Points
2,000
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,243 2,000
Hali inazidi kuwa mbaya kwa wasiomtakia mema RC Makonda baada ya kazi zake kuzidi kumnyokea na safari hii ameongoza katika makusanyo ya hela ya vitambulisho vya wamachinga.

Wenye roho ya korosho na Makonda mjinyonge tu sasa maana bado yupo yupo sana kwenye nafasi yake.View attachment 1098052
Hivi unafahamu hizi pesa za vitambulisho zinaenda wapi??
Endelea kupongeza tu kama hayawani vile..
Idiot.
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
8,158
Points
2,000
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
8,158 2,000
Hali inazidi kuwa mbaya kwa wasiomtakia mema RC Makonda baada ya kazi zake kuzidi kumnyokea na safari hii ameongoza katika makusanyo ya hela ya vitambulisho vya wamachinga.

Wenye roho ya korosho na Makonda mjinyonge tu sasa maana bado yupo yupo sana kwenye nafasi yake.View attachment 1098052
za ndani kabisa zinanyetisha kuwa robo tatu ya vitambulisho vya Dar vimelipiwa binafsi na Bashite mwenyewe.

huu si ubuyu, ni ukweli!
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,644
Points
2,000
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,644 2,000
Cha ajabu nn sasa....kwani hujui kama population kubwa ya wafanyabiashara+machinga ipo dar??
Kwa hiyo ahadi ya Dar kutokuwa na mafuriko mwaka jana inafukiwa na vitambulisho baada ya miundombinu iliyoboreshwa kufeli au?
UONGOZI UNAPIMWA KWA MATOKEO YAKE...
 
Halaiser

Halaiser

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
1,004
Points
2,000
Age
51
Halaiser

Halaiser

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
1,004 2,000
Kwani zoezi lile lililenga kuwashindanisha Wakuu wa mikoa?? Unachosifia ni nn?? Hakuna anaemchukia anamchukia DAB bali watu wanachukia matendo yake maovu/machafu. Kwanza alishalipa kodi aliyokuwa akidaiwa na TRA??
 
wakatanta

wakatanta

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
990
Points
1,000
wakatanta

wakatanta

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
990 1,000
Wapo wengine wanafaa kwa hiyo kazi,Makonda anawabana kitu gani hapa town
Sasa ni wakati mzuri wankumuhamisha makondankwenda mikoa mingine akapeleke uzoefu wake kusaidia mikoa iliyo nyuma
 
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
1,669
Points
2,000
Age
43
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
1,669 2,000
NI KOSA KUIFANANISHA DAR NA MIKOA MINGINE KWA UWINGI WA AINA YA BIASHARA NA FURSA ZILIZOKO HUKU HADI WAUZA MADAFU WAMEPEWA VITAMBULISHO HATA HIVYO KWA JINSI DAR ILIVYO NA FURSA NA BIASHARA BADO TUMEFANYA KIWANGO CHA KAWAIDA KULINGANA NA MBWEMBWE TULIZONAZO WATU WA DAR NA MAKONDA WETU....
 

Forum statistics

Threads 1,295,450
Members 498,335
Posts 31,212,482
Top