Vitambulisho vya NIDA vimeishia wapi?

singojr

JF-Expert Member
Oct 28, 2014
4,365
2,000
Baada ya sakata la NIDA watu kutimuliwa, kesi kibao za hela kuliwa na watu kuajiriwa bila vigezo. Akateuliwa mkurugenzi mwingine na tukahakikishiwa itaboreshwa na watu watapata vitambulisho kwa wakati.
Sasa swali ni baada ya hayo yote ndio habari ya vitambulisho ikaishia hapo, sijasikia kesi yoyote ikiendelea, raia hatujapata vitambulisho hadi sasa lakini tunaambiwa NIDA wamenyooshwa.
Je ilikuwa ni mwendelezo wa kiki au? Mbona kila jambo linaishia nusu nusu tunarukia jambo jingine?
Nataka kitambulisho changu.
 

LUBEDE

JF-Expert Member
May 7, 2013
4,249
2,000
saiv wanaandikisha iringa mjini mkuu,tulia utapata kitambulisho chako..
 

Makuku Rey

JF-Expert Member
Dec 31, 2013
2,604
2,000
watumishi wanahakikiwa tena na vitambulisho vya NIDA na huku wengne hawajapata!

TANZANIA,beautfully country but some people wana destroy!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom