Vita ya ufisadi CCM, nani kuchukua jukumu?


Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Baada ya Samuel Sitta na Dr. Mwakyembe kupewa uwaziri, nani sasa kuongoza mapambano ya ufisadi ndani ya CCM? tutarajie nini kwenye bunge hili iwapo hawa ndiyo walikuwa wapinzani ndani ya CCM?

Nawasilisha
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Ole sendeka jamani si bado yupo?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,415
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,415 280
Baada ya Samuel Sitta na Dr. Mwakyembe kupewa uwaziri, nani sasa kuongoza mapambano ya ufisadi ndani ya CCM? tutarajie nini kwenye bunge hili iwapo hawa ndiyo walikuwa wapinzani ndani ya CCM?

Nawasilisha
Lazima kutakuwa na wapya watakaozaliwa.............
 
T

The Biggest IQ

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
T

The Biggest IQ

Member
Joined Nov 24, 2010
54 0 0
mi naona tumebaki upinzani tu maana hao wengin ni walewale wanachofanya ni kukurupukia oja zetu tu
 
A

afande samwel

Senior Member
Joined
Mar 13, 2010
Messages
139
Likes
0
Points
33
A

afande samwel

Senior Member
Joined Mar 13, 2010
139 0 33
Baada ya Samuel Sitta na Dr. Mwakyembe kupewa uwaziri, nani sasa kuongoza mapambano ya ufisadi ndani ya CCM? tutarajie nini kwenye bunge hili iwapo hawa ndiyo walikuwa wapinzani ndani ya CCM?

Nawasilisha
.
kupigana na ufisdi sio bungeni peke yake.Kama tatizo ilikuwa sio njaa zao,basi waonyeshe kwenye wizara walizopewa
 
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
384
Likes
61
Points
45
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
384 61 45
Tutarajie wapinzani wa dhati ndio pekee wawe wapiganaji labda na wachache wataokuwa wakitaka madaraka ya baada ya Dr. Fake...
 
K

kibenya

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
384
Likes
66
Points
45
K

kibenya

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
384 66 45
Hakuna mwingine labda kidogo mama kilango,olesendeka mnafiki kumbukeni alisema eti jk kamanda wa kupinga ufisadi wakati aliwanadi kwenye uchaguzi hii vita tubebe sisi watanzania wote pamoja na CDM
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Bunge lilopita lilitiwa chachu na wabunge wa CCM wapambanaji. nionavyo mimi hao wengine ndani ya CCM walipata nguvu ya kuongea nyuma ya SITTA na Mwakyembe. CDM pekee wataiweza kazi hiyo bila CCM kugawanyika kama ilivyokuwa bunge lililopita?
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Wabunge wapiganaji bado wapo usiogope.
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Bunge lilopita lilitiwa chachu na wabunge wa CCM wapambanaji. nionavyo mimi hao wengine ndani ya CCM walipata nguvu ya kuongea nyuma ya SITTA na Mwakyembe. CDM pekee wataiweza kazi hiyo bila CCM kugawanyika kama ilivyokuwa bunge lililopita?
Mkuu,

Hao unaowaita wapiganaji unawapa sifa kubwa za bure. Hivi kwani hoja ya Buzwagi ilitiwa chachu na wabunge wa CCM? Wabunge wa CCM ndio waliopiga kura kumsimamisha Zitto kuhudhuria vikao, nini kilitokea baada ya hapo? Walipoona chati ya Zitto imepanda ghafla walijikuta wanalumbana na kulaumiana kwamba walifanya kosa kumsimamisha Zitto kuhudhuri vikao vya Bunge.

Baada ya hapo ilibidi serikali ya CCM ianze kuzunguka mikoani eti wanafafanua bajeti ya serikali, tangu lini serikali ilifanya kazi hiyo? Haikuishia hapo, walizomewa kila walikokwenda, mpaka Mohammed Seif Khatib akawa anasema kwamba kuzomewa ni sehemu ya siasa, so mawaziri wasiogope ama kuona aibu wakizomewa.

Hoja ya EPA ilipopigwa nyundo na Sitta, nini kilitokea? EPA ilibadilika na kuwa List of Shame iliyopelekwa Mwembeyanga, ambako haikuwa EPA peke yake bali na mazagazaga mengine. Ndipo msamiati wa ufisadi ulipoanza kutumika rasmi. Waliotajwa wakajibaraguza kwenda mahakamani, hakuna hata mmoja aliyekwenda zaidi ya kudanganya watanganyika.

Ndipo sasa ilipokuja hoja ya Kamati ya Mzee Shelukindo kwamba wachunguze Richmond. Baada ya EL, Karamagi na Msabaha kuachia ngazi, nini kilitokea? Hoja haikushughulikiwa mpaka mwisho, kama ingeshughulikiwa mpaka mwisho wahusika wote wangekuwa wako Segerea pamoja na Hosseah kuachia ngazi.

Mtazamo wangu ni huu, Richmond iliwatoa CCM ili waonekane kwamba nao wanapigania maslahi ya Taifa. Kama kweli wangekuwa wanapigania maslahi ya Taifa wasingeishia hapo walipoishia, walitakiwa wakamilishe kazi yote.

Bado kambi ya upinzani ikicheza vyema karata zake inaweza kuendelea kuiweka pabaya CCM na serikali yake.
 

Forum statistics

Threads 1,235,634
Members 474,678
Posts 29,229,274