Vita ya UCHUMI ni ngumu sana.mheshimiwa rais usikate tamaa


Metakelfin

Metakelfin

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
2,337
Likes
1,932
Points
280
Metakelfin

Metakelfin

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
2,337 1,932 280
Wakuu jamvini
Hivi hawa wazungu tumewakosea nini mpaka wanataka kutuhujumu?
Au ni jitihada za rais Wetu mpendwa John pombe Magufuli kuinua uchumi wa taïfa letu ndio wanataka ionekane kana kwamba hafanyi kazi.
Kiukweli namuomba mheshimiwa rais aendelee kupiga kazi ili hii mijitu yenye wivu na nchi yetu izidi kuumia roho ila ipo siku watakukubali.
Najua hata humu jamvini kuna watu wanajua wazi kuwa kazi anayoifanya mheshimiwa rais ni kubwa na ngumu sana ila hawataki tu kukubali.
Mheshimiwa rais vita ya kiuchumi ni ngumu sana tupo nyuma yako usikate tamaa endeleza mapambano ukae ukijua wengi wanakukubali japo hawajioneshi
NB:pIA NAOMBA NIKUKUMBUSHE KITU NJE YA MADA KUWA JOB NDUGAI VIATU ANAVYOVAA NI VIKUBWA SANA HAVIMTOSHI.
 
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
3,422
Likes
4,725
Points
280
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
3,422 4,725 280
Uchumi ulikuwa unaenda vizuri tu kabla hajachukua usukani, hakukuwa na haja ya kuanzisha vita wakati amani ilikuwepo. Tutaendelea kusema anatupeleka pabaya.
 
mkuzi

mkuzi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
1,450
Likes
710
Points
280
mkuzi

mkuzi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2013
1,450 710 280
ngoja waje wajuzi wa mambo ,ila hongera kwa mtukufu rais tunyooshe
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
7,629
Likes
16,873
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
7,629 16,873 280
Lori lipo mita chache sana kutumbukia korongoni..

Ndio madhara ya yeye kukubali KUSUKUMIZIWA HUKO..

Hakuna dalili za hali nzuri kabisa.
 
Msukuma_De_Great

Msukuma_De_Great

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
1,133
Likes
921
Points
280
Age
28
Msukuma_De_Great

Msukuma_De_Great

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2016
1,133 921 280
Kweli asikate tamaa kama washauri wake ndo akina daudi akomae
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,747
Likes
14,139
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,747 14,139 280
Ivi unaelewa maana ya vita ya uchumi? Vita vya uchumi ukitaka kuvijua waangalie russia, iran na wengineo ambao wanakabiliwa na sanctions kila siku!! Tz hatuna vita vya uchumi...

Haya yoote yanatokana na ukurupukaji wa KUFULI, kuliko kumtia moyo mshauri aache kukurupuka na kutafuta cheap popularity!!

Nakuhakikishia tukiingia kwenye vita vya kiuchumi kwa nchi ya ulimwengu wa tatu kama yetu hatutavusha hata mwezi....
 
morenja

morenja

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
4,292
Likes
1,440
Points
280
morenja

morenja

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
4,292 1,440 280
Wakuu jamvini
Hivi hawa wazungu tumewakosea nini mpaka wanataka kutuhujumu?
Au ni jitihada za rais Wetu mpendwa John pombe Magufuli kuinua uchumi wa taïfa letu ndio wanataka ionekane kana kwamba hafanyi kazi.
Kiukweli namuomba mheshimiwa rais aendelee kupiga kazi ili hii mijitu yenye wivu na nchi yetu izidi kuumia roho ila ipo siku watakukubali.
Najua hata humu jamvini kuna watu wanajua wazi kuwa kazi anayoifanya mheshimiwa rais ni kubwa na ngumu sana ila hawataki tu kukubali.
Mheshimiwa rais vita ya kiuchumi ni ngumu sana tupo nyuma yako usikate tamaa endeleza mapambano ukae ukijua wengi wanakukubali japo hawajioneshi
NB:pIA NAOMBA NIKUKUMBUSHE KITU NJE YA MADA KUWA JOB NDUGAI VIATU ANAVYOVAA NI VIKUBWA SANA HAVIMTOSHI.
Hii vita ya uchumi hiko wapi front line yake !!?? Kimara ubomoaji .veti feki,wafanyakazi hewa ,habari za uchochezii au daraja la wenda kwa miguu furahisha mwanza etiii wewe mleta mada. Unaweza tuelewesha au ni umekurupukaa kwakuwa neno uliokuta ni vita ya uchumi .wapi haswa pambano la vita lipo !!???
Uchumi ulikuwa unaenda vizuri tu kabla hajachukua usukani, hakukuwa na haja ya kuanzisha vita wakati amani ilikuwepo. Tutaendelea kusema anatupeleka pabaya.
 

Forum statistics

Threads 1,236,951
Members 475,327
Posts 29,274,325