Vita ya kati ya Korea kaskazini na Marekani chanzo chake ni nini?


Mtakatifu Sana

Mtakatifu Sana

Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
78
Likes
48
Points
25
Age
97
Mtakatifu Sana

Mtakatifu Sana

Member
Joined Aug 21, 2016
78 48 25
Ngoja arudi the bold mkali wa hizi mambo..
 
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
3,264
Likes
2,630
Points
280
Age
29
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
3,264 2,630 280
Kwa jeuri hii Huyu Kim sio mtu wa kumdharau kabisa...
Wenye busara wanamuelewa anacho kifanya...
 
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
3,264
Likes
2,630
Points
280
Age
29
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
3,264 2,630 280
Nakuhakikishia NK kelele ni nyingi kuliko ngvu za kivita na nyuklia yenyewe. Hayo makombora yaliyojaribiwa ni mangapi yalifanikiwa? US wanachofanya sasa ni kutafuta namna ya kumzika kama Osama bila hata ya kuwapiga raia wasio na hatia. Nukuu maneno yang baada ya hayo malimbano. Siwapendi wamarekani kihivyo lakini hiki kifalme kilichojitenga na ulimwengu na ustaarabu wa dunia ni hatari kwa kila mtu
Hivi kati ya US na N.Korea nani mwenye kelele...?

Na umetumia kigezo gani cha kumfanisha Kim na huyo Osama...?
 
kayeke

kayeke

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2017
Messages
1,591
Likes
1,709
Points
280
kayeke

kayeke

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2017
1,591 1,709 280
Wengine tumekaa viti vya mbere, tunatazama hii mov
 
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,868
Likes
6,851
Points
280
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,868 6,851 280
missile weapon ya kim yote ikienda woshington dc ivi itakuwaje?
sipati picha..
maana mpaka anajiamini hivo ujue hizo missile sio za kuchezea...
mapigano yao yatahitaji kuvoziana maana atakaeanza kutua kwa mwenzie ndie atakaesambaratisha dunia y mwenzie ...


unadhani mkorea atarusha missile washngton dc

analipeleka zito kabisa Area 51 ,lazima trump afe kwa presha
baada ya hapo amerca na Asia hakutakuwa sehemu salama
 
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
3,264
Likes
2,630
Points
280
Age
29
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
3,264 2,630 280
sipati picha..
maana mpaka anajiamini hivo ujue hizo missile sio za kuchezea...
mapigano yao yatahitaji kuvoziana maana atakaeanza kutua kwa mwenzie ndie atakaesambaratisha dunia y mwenzie ...


unadhani mkorea atarusha missile washngton dc

analipeleka zito kabisa Area 51 ,lazima trump afe kwa presha
baada ya hapo amerca na Asia hakutakuwa sehemu salama
 
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,868
Likes
6,851
Points
280
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,868 6,851 280
wakati huo sisi ndio ,itakapoanza vita ya mwisho wa dunia ,maana wahenga walisema "Kufa kwa Mkund.u mavi hutawanyika"

kama baba na mama wanauana ,watoto sindio kutachipuka boko haram everywhere....
 
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
3,264
Likes
2,630
Points
280
Age
29
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
3,264 2,630 280
wakati huo sisi ndio ,itakapoanza vita ya mwisho wa dunia ,maana wahenga walisema "Kufa kwa Mkund.u mavi hutawanyika"

kama baba na mama wanauana ,watoto sindio kutachipuka boko haram everywhere....


Tena kambi zitakuwa kibiti
 
A

auferet dominus

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2017
Messages
1,314
Likes
838
Points
280
A

auferet dominus

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2017
1,314 838 280
Kwa anaejua lolote kuhusu chanzo cha ugomvi juu ya hizi nchi mbili zenye ubabe mwingi wa maneno.

Kwa anaejua kwa kina na alete uchambuzi kwa hawa watu;
1. Kim
2. Trump

Sababu zipi zinawafanya wasipigane? Na zipi zinawafanya wasikubali kukaa meza moja kisuluhisha utata baina yao?

Kwa anaejua lolote kwa undani atupe elimu ya bure na tujifunze kitu.

Nawasilisha
kwani vita imeshaanza?
 
kauga JR

kauga JR

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
3,495
Likes
1,985
Points
280
Age
28
kauga JR

kauga JR

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
3,495 1,985 280
Hivi wewe kwa akili yako NK wanaweza pigana na US. Hii ni sawasawa na Panya kupigana na Simba
Mjomba ili uwe unaelewa haya mambo ya kivita weka ushabiki pembeni. Nk sio waarabu wale, Mmarekani anaogopa coz anajua wapo vizuri nao kiteknologia na siraha. Y anashindwa kuivamia mapema na mbona middle east alivamia kwa muda mfupi. Fikiria kwanza acha ushabiki
 
NaughtyGuy

NaughtyGuy

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
1,262
Likes
1,311
Points
280
NaughtyGuy

NaughtyGuy

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2017
1,262 1,311 280
Chanzo ni mmarekani anataka kumzunguka China na Urusi kila Upande...
 
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
5,302
Likes
17,567
Points
280
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
5,302 17,567 280
Afu mpaka mimi najishangaa
Kusema kweli mimi napenda intelligence
Nilitamani kuwa Mwanajeshi,Shushushu,Mwanasheria
Yani hata Movie zangu Mara xpendables,mara Ip man,mara undisputted

michezo mara Wwe

Afu ukiniona huwezi nidhania
Tuma picha yako tuone kama takudhania
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
3,729
Likes
1,901
Points
280
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
3,729 1,901 280
Afu mpaka mimi najishangaa
Kusema kweli mimi napenda intelligence
Nilitamani kuwa Mwanajeshi,Shushushu,Mwanasheria
Yani hata Movie zangu Mara xpendables,mara Ip man,mara undisputted

michezo mara Wwe

Afu ukiniona huwezi nidhania
Umeiva...

Unafaa sana
 

Forum statistics

Threads 1,263,806
Members 486,019
Posts 30,164,591