Vita vikizuka leo na nchi jirani watanzania tutasimama kama wakati wa Idd Amin?


S

shilanona

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
13
S

shilanona

Member
Joined Oct 31, 2010
54 0 13
Najiuliza sana kuhusu suala la ubabaishaji unaoendelea kwenye nchi yetu ya Tanzania. Naona mambo hayaendi sawa, huku viongozi wetu wakikabiliwa na kashfa mbalimbali, mikataba mbalimbali hewa, uchumi kudidimia na wananchi kutumbukia kwenye winbi la umaskini na mambo mengine chungu nzima. Hivi kweli nchi yetu ikiingia vitani leo na amiri jeshi wetu Mheshimiwa Kikwete tutaweza kweli kukabiliana na nchi yoyote hapo jirani na kwetu. Kwa mfano Malawi iseme ziwa Nyasa ni lao, na hakuna Wabongo kuvua samaki humo, au Wilaya ya Ngara itekwe na Rwanda au Mlima Kilimanjaro utekwe na Kenya hivi na ubabaishaji unaondelea tutaweza?
 
MAYOO

MAYOO

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
200
Likes
15
Points
35
MAYOO

MAYOO

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
200 15 35
Hilo nalo neno, hakika hii ni changamoto.
 
Halfcaste

Halfcaste

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
973
Likes
52
Points
45
Halfcaste

Halfcaste

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
973 52 45
vita vikianza najiunga na rivals nawaonesha mafisadi ili wafundishwe adabu.Its better nitawaliwe na P.Kagame kuliko JK
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,540
Likes
3,094
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,540 3,094 280
Najiuliza sana kuhusu suala la ubabaishaji unaoendelea kwenye nchi yetu ya Tanzania. Naona mambo hayaendi sawa, huku viongozi wetu wakikabiliwa na kashfa mbalimbali, mikataba mbalimbali hewa, uchumi kudidimia na wananchi kutumbukia kwenye winbi la umaskini na mambo mengine chungu nzima. Hivi kweli nchi yetu ikiingia vitani leo na amiri jeshi wetu Mheshimiwa Kikwete tutaweza kweli kukabiliana na nchi yoyote hapo jirani na kwetu. Kwa mfano Malawi iseme ziwa Nyasa ni lao, na hakuna Wabongo kuvua samaki humo, au Wilaya ya Ngara itekwe na Rwanda au Mlima Kilimanjaro utekwe na Kenya hivi na ubabaishaji unaondelea tutaweza?

tutapambana kiume. mi nilidhani vita ya sisi kwa sisi. ingekuwa yetu wenyewe, ningeshukuru kwani ukombozi wa nchi yetu ungekamilika. mafisadi wote tutaua na tutasimamisha katiba mpya na sheria mpya zenye uwezo wa kuwazuia watu kutumia utajiri wa taifa kwa maslahi binafisi kama hawa akina shimbo walioko majeshini waliokutwa na tririon 3 kwenye akaunti zao.

TUNGEWANYONGA HAO, TENA IJE, KWANI TUKIUANA NDIPO MAENDELEO YA WATU NA NCHI YATAKUWEPO
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,540
Likes
3,094
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,540 3,094 280
vita vikianza najiunga na rivals nawaonesha mafisadi ili wafundishwe adabu.its better nitawaliwe na p.kagame kuliko jk

kuna ukweli kidogo, kwani baada ya wao kupigana, paul kagame alisimama akaisogeza nchi yake mbele. Kwa sasa wanatushinda uchumi na misha ya raia kwao ni salama zaidi.

Kagame kashindwa moja tu, kuleta democrasia. Akiendelea hivyo yaliyomkuta gadaf yatampata. Atoe nafasi kwa wnyarwanda wengine kuongoza, ataeshimika sana.
 
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
2,109
Likes
493
Points
180
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
2,109 493 180
Demokrasia? Niko tayari kutawaliwa na Hitler kama tumbo langu haliungurumi! Demokrasia ni baada ya shibe. Tanzania hakuna demokrasia wala shibe, utachagua nini?
 
Ziada Mwana

Ziada Mwana

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
201
Likes
0
Points
0
Age
38
Ziada Mwana

Ziada Mwana

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
201 0 0
Najiuliza sana kuhusu suala la ubabaishaji unaoendelea kwenye nchi yetu ya Tanzania. Naona mambo hayaendi sawa, huku viongozi wetu wakikabiliwa na kashfa mbalimbali, mikataba mbalimbali hewa, uchumi kudidimia na wananchi kutumbukia kwenye winbi la umaskini na mambo mengine chungu nzima. Hivi kweli nchi yetu ikiingia vitani leo na amiri jeshi wetu Mheshimiwa Kikwete tutaweza kweli kukabiliana na nchi yoyote hapo jirani na kwetu. Kwa mfano Malawi iseme ziwa Nyasa ni lao, na hakuna Wabongo kuvua samaki humo, au Wilaya ya Ngara itekwe na Rwanda au Mlima Kilimanjaro utekwe na Kenya hivi na ubabaishaji unaondelea tutaweza?
Una mpango wa kuziishawishi hizo nchi zianzishe vita na Tanzania?
 
H

hamidshaban

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
259
Likes
9
Points
35
H

hamidshaban

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
259 9 35
Tutawaachia mafisadi wapigane kulinda mali zao! Mimi na wewe hatuna cha kupoteza.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Me ctajisumbua kupambana as cjawah kufaidika na chochote toka ndani ya hii nchi na wala cna cha kupoteza.kazi itakua kwa kina jk,riz 1,ra,chenge nk kushka hyo mitutu.
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,213
Likes
5,027
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,213 5,027 280
Vita vikianza mi nitakuwa wa kwanza kutorokea nje ya nchi. Vikiisha narudi. Yaani nchi waifaidi kina Riz1 halafu mimi ndio wanitume front line? Waende wenyewe kupigana.
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
Kipindi tunapigana vita na nduli Iddi Amin, Tulishinda vita ile si kama tulikuwa na silaha nzito au jeshi lenye mafunzo na mbinu kali la hasha, ni mwamko wa watanzania na uzalendo kwa nchi yao, watu walikuwa na hali na morali wa kupambana na mvamizi nduli Iddi Amini.

Alikuwa baba wa taifa akiongea na makamanda, pamoja na wapiganaji nawapa hali na mtu unajiona tayari umeshashinda vita, hakuna kukata tamaa ni bora kufa kishujaa kwa ajili ya nchi yako.

Sasa hivi asimame baba Riz1 atangaze watu waingia vitaniii. thubutuu! hata hao wakwe zake watagoma, nchi afaidi yeye na familia yake. na mafisadi ccm, eti tufe watanzania kwa ajili ya nchi hii, NEVER.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Kwanza me vita ikianza ntakua upande wa maadui,ili niwape raman za kuwakil mafisad wote akianza na huyo jk.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
mmmh....kweli tumechoka......
 
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
475
Likes
8
Points
35
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
475 8 35
mmh! sijui watatangulia kina nani mana naona vyombo vyote vipo kimaslahi zaidi mi sioni uzalendo sikuhizi. wakati wetu labda
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,980