Vita na Malawi: Baraza la Usalama la Taifa wako wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita na Malawi: Baraza la Usalama la Taifa wako wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BORGIAS, Aug 8, 2012.

  1. B

    BORGIAS Senior Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    So far tumesoma mwenyekiti wa kamati ya Bunge ya Usalama (EL), amejitokeza na kutoa tamko. Sasa hawa jamaa wa National Security Council ya Tanzania itabidi watoe tamko juu ya hili suala. Lakini kabla hatujaenda mbali kuna mtu anajua:

    1. Je limeundwa lini?

    2. na wajumbe wake wanapatikana vipi?

    3. Je Zanzibar wamo au hawamo?

    4. Je inabidi wawe na qualifications zipi?

    5. wanakutana mara ngapi?

    6. mwenyekiti wao ni nani?

    7. Katibu wao ni nani?

    8. Wanaripoti kwa nani?

    9. je washatoa maamuzi yepi zazito yanayohusu nchi hii tangu liundwe?

    10. je ripoti zao (gongo la mboto, pirates, meli kuzama zanzibar etc) ziko wapi?

    11. je website yao ni ipi?
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mambo mengine ni hasara kuyasema!
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Tunahitaji National security advisory Commitee yenye vitengo kama Think Tank ya Usalama.Tunafanya masikhara sana sisi
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ben Saanane TISS wako busy kuwashughulikia wapinzani,vongozi wa madaktari na waalimu.JWTZ kazi yao kulinda mitambo ya TANESCO.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Hujaongelea kulinda mabinti wa Vigogo wasinyemelewe na vijana wanaofanya kazi za ndani au wake za vigogo wasifanye infidelity.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,530
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Wapo sana tu ila kwasasa wanadeal na wanaoonekana kuipinga serikali!!!! Nadhani tuhuma dhidi ya TISS/UWT za hivi karibuni wote tumezishuhudia!
     
  7. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kauli zinazokosa subira za watu wanaodhaniwa kuwa wagombea urais 2015 hazishawishi kama kweli watatweza kuongoza nchi kwa hekima kama wakipewa nafasi ya uongozi. Hivi hawawezi kupanga kauli zao kwa mpangilio uanaoonyesha busara zao pindi wakipewa kuongoza nchi?
     
  8. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 8,096
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    Aliyeanzisha thread hii atakuwa na matatizo ya ubongo. Ama la utakuwa agent wa Malawi wewe!
     
  9. B

    BORGIAS Senior Member

    #9
    Apr 22, 2013
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umeona eeeh?
     
Loading...