Vita kati ya waislamu na wakristo Misri, wanaoanza uchokozi ni akina nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita kati ya waislamu na wakristo Misri, wanaoanza uchokozi ni akina nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, May 12, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sio mara ya kwanza nasikia wakristo na waislamu wanapigana kule Misri. Makanisa yanachomwa moto ingawa sijasikia msikiti umechomwa moto! Sasa ndugu zangu, huko Misri wanaoanza kuwachokoza wenzao ni akina nani? Ni wakristo au waislamu? Na chanzo cha vita hivi ni nini?
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,531
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Jee kuna haja ya kuuliza wanaowachokoza wenzao?
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,300
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    lengo lako nini.? jamani huyu asipewe jibu. si tuko salama waache wenyewe WAMISRI watajua nani kaanza na nani kaanzwa. , chuma kisamvu chako twanga muhogo wako , songa ugali ukishiba nenda kalale.
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani huna hata radio ya mkulima?
     
  5. next

    next JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 595
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Ukishajua nani alianzisha, then what????
    To hell with ur stupid mind!
     
  6. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwa mara ya kwanza naona hoja yenye harufu ya udini inapuuzwa JF,hongereni wakuu.You are on the right track
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Halafu sijawahi kusikia wahindu vs buddha,wala wapagani vs wakristo,wala wapagani vs waislamu and the like,...kila siku ni hizi dini mbili kama si tatu i.e ukristo,uislam na uyahudi,.......i dont know,...anyway mimi pia ni muumini wa dini mojawapo wa hizo tatu na tata nilizo zitaja....ingawa ni kwa kurithi kutoka kwa wazazi wangu na mazingira niliyo zaliwa,......
     
  8. s

    seniorita JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anayeanza fujo ni mtoa mada who enjoys religious tension....be more constructive in the society; to do so start with your life
     
  9. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 719
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Leo mbona kuzuri kila mtu anapuuza upumbavu wa mtoa hoja hivi ndivyo 2navyotakiwa kuishi wa afrika
     
Loading...