Visa ya rais | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Visa ya rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chapa Nalo Jr, Dec 12, 2010.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,034
    Likes Received: 2,645
    Trophy Points: 280
    Wandugu naomba kufahamishwa, hivi rais anapokwenda nchi nyingine nae lazima awe na visa pamoja na msafara wake wote? Au yeye na msafara wake ni free entry? na ile diplomatic passport huwa naisikiaga tu je ni vipi? Na kama visa ni lazima kwa hiyo huwa wanakaguliwa uhalali wa visa zao kule V.I.P Airport?
     
Loading...