Visa vya Madawa ya kulevya vimeadimika kwa sasa sijasikia wala kuona kwa uwazi

chotera

JF-Expert Member
May 19, 2016
2,507
2,000
Wakuu najiuliza vile visa vya wanajeria kukamatwa uwanja wa DSM havipo, na wa Watanzania kukamatwa nje na madawa naona haisikiki sana, Nakumbuka Kuna siku nimesafiri na Dogo mmoja tulipofika harare akawa ameishiwa pesa kabisa Akasema nimsaidie Simu ampgie msanii anaitwa ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, kwamba Huyo msanii atampatia pesa za kumfikisha joeburg kwani anafuata mzigo wa ngada , wa Huyo msanii.
 

kuduman201036

JF-Expert Member
Aug 26, 2015
3,974
2,000
>>> MKUU Waliokuwa wapiga DILI wakuu WENGI hawapo KTK nyadhifa Zao >>Sasa mwendo wa kazi kazi tu .hongera mh.mkuu wa NCHI
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom