Visa na Mikasa ya Ethiopian Airlines - Waafrika Kulikoni?

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
16,451
2,000
Kama sinema vile madege ya Ethiopian airlines hutua viwanjani kwa hisia huku yamebeba abiria:

Ethiopian Airlines Airbus A350 Suffers Wing Tip Strike During Landing

Mtu anaweza vipi tua dege kwa kusikiliza wazimu wake tu?

IMG_20211119_201041_287.jpg


Siyo case 1 bali ni case baada ya case na katika kipindi kifupi.

Haya yanawezekana namna gani?

Haya si ndiyo yale mambo yetu kama haya na kina Sirro, Siyani, Tiganga, Majaliwa, Mwambe, Makamba nk? Mambo kama haya yanatokea hivi kwa wenzetu walio staarabika kweli?

Pana haja ya kumkagua mtu mweusi vizuri. Kumbe tunaweza walaumu kina Majaliwa na wenzao kwa kuwaonea.

Yawezekana tuna matatizo ya ndani kwa ndani.

Yawezekana siyo bure.
 

Juma1967

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
17,801
2,000
Kama sinema vile madege ya Ethiopian airlines hutua viwanjani kwa hisia huku yamebeba abiria:

Ethiopian Airlines Airbus A350 Suffers Wing Tip Strike During Landing

Mtu anaweza vipi tua dege kwa kusikiliza wazimu wake tu?

View attachment 2016618

Siyo case 1 bali ni case baada ya case na katika kipindi kifupi.

Haya yanawezekana namna gani?

Haya si ndiyo yale mambo yetu kama haya na kina Sirro, Siyani, Tiganga, Majaliwa, Mwambe, Makamba nk? Mambo kama haya yanatokea hivi kwa wenzetu walio staarabika kweli?

Pana haja ya kumkagua mtu mweusi vizuri. Kumbe tunaweza walaumu kina Majaliwa na wenzao kwa kuwaonea.

Yawezekana tuna matatizo ya ndani kwa ndani.

Yawezekana siyo bure.
Tafuta pesa ndugu.
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
16,451
2,000
Mizigo ya watu kuchelewa au hata kupotea kabisa kwenye ndege za hawa jamaa ni mambo ya kawaida sana. Kweli Waafrika bado tuna safari ndeefu sana kuelekea kwenye ufanisi wa kweli wa mambo yetu

Kuna matatizo kama Waafrika:

1. Ona kina Majaliwa, January, Mwambe nk.
2. Ona kina Etwege Idugunde Ibambasi na binamu zao
3. Ona kina Sirro, Siyani, Tiganga nk
4. Ona kubambikiziana kesi
5. Ona watu kupoteza wengine
6. Sikia ya maji na Tanesco
7. Sikia ya Bandari ya Bagamoyo
8. Ona ya polisi, mahakamani, bungeni nk.
9. Wapi tuna nafuu?

Ya Ethiopian airlines ni mfano mdogo tu.

Kwa hakika hizo ndege hazifai kabisa. No wonder wameingiana maungoni huko Tigray.

Kama binadamu tunajidhalilisha wenyewe.
 

Ibambasi

JF-Expert Member
Jul 25, 2007
9,034
2,000
Kuna matatizo kama Waafrika:

1. Ona kina Majaliwa, January, Mwambe nk.
2. Ona kina Etwege Idugunde Ibambasi na binamu zao
3. Ona kina Sirro, Siyani, Tiganga nk
4. Ona kubambikiziana kesi
5. Ona watu kupoteza wengine
6. Sikia ya maji na Tanesco
7. Sikia ya Bandari ya Bagamoyo
8. Ona ya polisi, mahakamani, bungeni nk.
9. Wapi tuna nafuu?

Ya Ethiopian airlines ni mfano mdogo tu.

Kwa hakika hizo ndege hazifai kabisa. No wonder wameingiana maungoni huko Tigray.

Kama binadamu tunajidhalilisha wenyewe.
Ona kina brazaj Salary Slip Erythrocyte Chakaza BAK na wengine
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
16,451
2,000
Inategemea na route unazokwenda , route nyingine huna namna zaidi ya kuwavagaa Ethiopians

Mara nyingi KQ au SAA huwepo pia kama possible alternative kwenye jaribu njia zote wanazopita hao ma novice.

Kwa hakika hawafai.
 

May Day

JF-Expert Member
May 18, 2018
4,956
2,000
Nakumbuka liliwahi kutua Arusha Airport, na haina hata barabara ya kutoshea boeng...Ndege ikakita mwisho kabisa wa running way mpaka likakaa upande.

Siku linaondoka ilikuwa ni drama, inasemekana walilazimika kumleta Mtaalamu anayeweza kuiinua kwenye running way fupi...na akafanikisha.
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
16,451
2,000
Nakumbuka liliwahi kutua Arusha Airport, na haina hata barabara ya kutoshea boeng...Ndege ikakita mwisho kabisa wa running way mpaka likakaa upande.

Siku linaondoka ilikuwa ni drama, inasemekana walilazimika kumleta Mtaalamu anayeweza kuiinua kwenye running way fupi...na akafanikisha.


Huu ni Wenda wazimu wenyewe.

Pale Addis wamesha angusha chapa Max 2 mpya. Yawezekana wala si makosa ya mtengenezaji.

Ni siri iliyo wazi - hawafai.
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
11,901
2,000
Kama sinema vile madege ya Ethiopian airlines hutua viwanjani kwa hisia huku yamebeba abiria:

Ethiopian Airlines Airbus A350 Suffers Wing Tip Strike During Landing

Mtu anaweza vipi tua dege kwa kusikiliza wazimu wake tu?

View attachment 2016618

Siyo case 1 bali ni case baada ya case na katika kipindi kifupi.

Haya yanawezekana namna gani?

Haya si ndiyo yale mambo yetu kama haya na kina Sirro, Siyani, Tiganga, Majaliwa, Mwambe, Makamba nk? Mambo kama haya yanatokea hivi kwa wenzetu walio staarabika kweli?

Pana haja ya kumkagua mtu mweusi vizuri. Kumbe tunaweza walaumu kina Majaliwa na wenzao kwa kuwaonea.

Yawezekana tuna matatizo ya ndani kwa ndani.

Yawezekana siyo bure.
Nina shaka na habari hii.

Ni kama inatoka kwa mshindani wa Ethiopian, ambaye ameshindwa kwa njia zingine zote za kuishusha Ethiopian, sasa anaona heri aweke kampeni ya kupaka matope.

Mambo kama haya hutokea sana katika shughuli za kibiashara.
 

mr chopa

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
5,294
2,000
Kuna matatizo kama Waafrika:

1. Ona kina Majaliwa, January, Mwambe nk.
2. Ona kina Etwege Idugunde Ibambasi na binamu zao
3. Ona kina Sirro, Siyani, Tiganga nk
4. Ona kubambikiziana kesi
5. Ona watu kupoteza wengine
6. Sikia ya maji na Tanesco
7. Sikia ya Bandari ya Bagamoyo
8. Ona ya polisi, mahakamani, bungeni nk.
9. Wapi tuna nafuu?

Ya Ethiopian airlines ni mfano mdogo tu.

Kwa hakika hizo ndege hazifai kabisa. No wonder wameingiana maungoni huko Tigray.

Kama binadamu tunajidhalilisha wenyewe.
10.ona ya kina lema na wizi wa magari

11.ona ya kina lisu ya udalali wa madini Mzee wa miga

12.ona ya kina mbowe na ugaidi

13.ona ya chadema kuuza fomu ya mgombea uraisi kwa ticket ya CDM kwa mwana CCM (lowasa)
 

babukijana

JF-Expert Member
Jul 21, 2009
8,545
2,000
Mizigo ya watu kuchelewa au hata kupotea kabisa kwenye ndege za hawa jamaa ni mambo ya kawaida sana. Kweli Waafrika bado tuna safari ndeefu sana kuelekea kwenye ufanisi wa kweli wa mambo yetu
Hiyo kawaida tu,hapo Dar Airport nilifika begi halijaja mpk kulipata 3 days.
Kwa usumbufu kibao, mara ya mwisho nilipewa chakula nahara njia nzima siku 3 badae ndio nikawa sawa.
Turkey na Qatar Airlines wako vizuri kuna mambo madogo tu yanavumilika.
Ethiopian Airlines tulivunja safari zamani sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom