Viraka wa mapenzi


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Jamani duniani kuna mambo
Kuna wanaume/wanawake wenyewe ni viraka vya mapenzi
Penzi na mwenzio likitoboka tu na usipo wahi kuliziba tayari kiraka anatia timu na kuziba
Tatizo rangi ya kiraka sasa ni tofauti na ile ya penzi
Kuiondoa kazi
Jamani jihadharini sana
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
kimbweka jaman
leo kalale kdg km stress zooooooooooote hpful zmeisha...mh poooole!!!!!!
i ya ngap?
kweli kiraka kina doa la ajabu
na kiraka hakiwez kumfikia yule wa sakrament!!!!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
kimbweka jaman
leo kalale kdg km stress zooooooooooote hpful zmeisha...mh poooole!!!!!!
i ya ngap?
kweli kiraka kina doa la ajabu
na kiraka hakiwez kumfikia yule wa sakrament!!!!
Baada ya saa za kazi tuonane tuongee kabisa
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Stress hazijakwisha tu mpaka sasa pole leo tutaipata fresh si mchezo endelea mkuu lete mambo
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Wewe siyo kiraka bana mbona hivyo
ahh m sor bwna ..nilisahau
kumbe ni wewe nilikuwa nae pale altaren juz?
st josef?
ok
m no longer kiraka
nimekumbuka nw
thaxxxxxxxxxxx
likizo inaisha lin?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
ahh m sor bwna ..nilisahau
kumbe ni wewe nilikuwa nae pale altaren juz?
st josef?
ok
m no longer kiraka
nimekumbuka nw
thaxxxxxxxxxxx
likizo inaisha lin?
soon
worry not
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
bora kiraka kuliko kuliacha tundu wazi maana kama ni nguo ukiweka kiraka itavalika lakini kama umeecha bila kuziba tundu ..........................
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
bora kiraka kuliko kuliacha tundu wazi maana kama ni nguo ukiweka kiraka itavalika lakini kama umeecha bila kuziba tundu ..........................
Wapenda viraka weye....:loco::loco::loco:
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Shehe kimbweka mie sindano yangu haichague pa kushona, sharti itiwe uzi basi itashona kwelikweli maalim
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mweeeeee sasa babawatoto i avatar yako tena jaman..mhh mmh:tape::tape::tape:aya lakin km inakufuraisha lakn !!!!!!!:yield::yield::yield:
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
nyani haoni kundule, we unasema avata ya mwenzio yako huioni
 
K

Kaisikii

Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
K

Kaisikii

Member
Joined Nov 10, 2010
74 0 0
unaweza weka viraka vingi hadi baadae vikaanza kuhulizana we umekuja lini mwenzangu? cha muhimu kaza moyo fanya kazi kwa bidii nguo yako isitoboke handle with care eehh
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
mweeeeee sasa babawatoto i avatar yako tena jaman..mhh mmh:tape::tape::tape:aya lakin km inakufuraisha lakn !!!!!!!:yield::yield::yield:
Zinaendana na yako si ndo vzr
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Chuchumaa juu ya kioo utaliona @ Rose 1980
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Chuchumaa juu ya kioo utaliona @ Rose 1980
mmh apana kaka lugha iz uwaga mwiko kwangu
nenda kwa aman
mungu akusamehe
LUGHA IZO KWANGU APANA
BT u can say t again kwa afya yako.
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Jamani duniani kuna mambo
Kuna wanaume/wanawake wenyewe ni viraka vya mapenzi
Penzi na mwenzio likitoboka tu na usipo wahi kuliziba tayari kiraka anatia timu na kuziba
Tatizo rangi ya kiraka sasa ni tofauti na ile ya penzi
Kuiondoa kazi
Jamani jihadharini sana
mwenzetu pole ........... wanasema usiboziba ufa utajenga ukuta ...........
 

Forum statistics

Threads 1,236,089
Members 474,988
Posts 29,246,210