Vipimo vya fundi cherehani mpaka kiunoni na mapajani alafu mke wa mtu hii imekaaje wakuu!

Blaki Womani

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
11,225
2,000
Umejibana sana kuwaza, ungeenda mbali zaidi na kujiuliza, je madaktari wataalamu wa magonjwa ya kinamama na wakunga wa kiume wanaowahudumia wake za watu wakati wa kujifungua tuwaweke fungu gani!
Uwaze kwanza hilo usiishie kuwaza kiwepesi wepesi namna hiyo mkuu.
Hapo umekwenda jifungua unapimwa njia zaidi ya mara tatu dokta wa kiume na bado kuzalishwa anaiangalia hadi anachoka sembuse fundi anagisa paja juu ya nguo tena kinachogusisha zaidi ni futi hahahahaha acha wivu mkuu
 

Abbasfarudume

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,631
2,000
Mwanamke anaekwenda kujifungua (1) hana vishawishi vya kumvuta mwanaume pale kwa doctor hospitalini ameenda kwa ajili ya kuumwa uchungu (kujifungua). (2) mtu anasikia uchungu sidhani kama atakuwa na hamu tena ya hiyo kitu (mkuyenge) kwa ajili ya kumvuta na kumtega mwanaume, hospital ni sehemu ya dharula, msilinganishe sehemu ya dharula na kwenye urembo na starehe wakuu
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
28,019
2,000
Umejibana sana kuwaza, ungeenda mbali zaidi na kujiuliza, je madaktari wataalamu wa magonjwa ya kinamama na wakunga wa kiume wanaowahudumia wake za watu wakati wa kujifungua tuwaweke fungu gani!
Uwaze kwanza hilo usiishie kuwaza kiwepesi wepesi namna hiyo mkuu.
mmmh! Hivi umeshawahi kuiona K ikiwa inatoa mtoto!!!! Daktari hawezi kuitamani kabisa
 

Abbasfarudume

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,631
2,000
Hao madada hapo kwa fundi wote ni wazima wa afya awana mimba, chura ndio usiseme kwa mfano wewe mwanaume uliekuwa rijari utaachaje kutamani
 

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Aug 30, 2007
3,128
1,500
Toa mbadala wa upimaji wa nguo hizo za hao warembo. Kinyume na hapo, nadhani huyo fundi cherehani yupo sahihi kupima mapaja na makalio. Huo ni mtazamo wangu.
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,853
2,000
Hao mafundi ni balaa...wanawabanduaga haswa..

NB; Vita ya kutembea na mke wa mtu haijawahi kuacha mtu salama
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom