Vipi mtu asiyejua kusoma na kuandika, aliyeishi miaka 1400 iliyopita akajua haya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi mtu asiyejua kusoma na kuandika, aliyeishi miaka 1400 iliyopita akajua haya?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by AHMARDZ, Jan 5, 2017.

  1. AHMARDZ

    AHMARDZ JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2017
    Joined: Jul 5, 2016
    Messages: 468
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 80
    1. Seven heavens-Mbingu kweli saba
    2. Worm holes
    3. Sea's can seperated and No light down there
    4. Bigbang and bing crunch
    5. Singularity
    6. Black holes
    7. Dark matter
    8. Gravity
    9. Human embrology
    10. expanding of the universe
    11. Time is relative
    12. nerves in skin
    13. ice in coments
    14. seas
    Huyu ni mtume, wote wana science wamekuja kujua kipindi hiki yote hayo.
     
  2. M

    Mr. Mpevu Senior Member

    #2
    Jan 5, 2017
    Joined: Oct 26, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Naomba nionyeshwe yameandikwa Wapi haya na Kitabu gani. Kama ni Qur'an naomba aya hizo nijisomee. Ahsante.
     
  3. Z

    Zuckerman Member

    #3
    Jan 6, 2017
    Joined: Jun 14, 2016
    Messages: 98
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 25
    kwa hiyo hivyo vitu havikuwepo au ye ndo kugundua
     
  4. mkorinto

    mkorinto JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2017
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 6,013
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    .
     
  5. AHMARDZ

    AHMARDZ JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2017
    Joined: Jul 5, 2016
    Messages: 468
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 80
    Habari, mengi yameandikwa na yapo wewe chagua topic gani katika hio list then nitakupa aya zote zimeeleza wazi. na nita refere kwa upande wa science na utaona facts kabisa wazi wazi. Quran is a miracle
     
  6. AHMARDZ

    AHMARDZ JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2017
    Joined: Jul 5, 2016
    Messages: 468
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 80
    sija sema havikuwepo vilikuwepo ila 1400 iliopita technology ilikua duniiiii saaana tuseme kulikua hakuna ila technology ya sasa ndo wamekuja kuvigundua.
     
  7. AHMARDZ

    AHMARDZ JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2017
    Joined: Jul 5, 2016
    Messages: 468
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 80
    Mfano wa maji ya chumvi na matamu aya changanyikani, quran 25.53: And He it is Who has made two seas to flow freely, the one sweet that subdues thirst by its sweetness, and the other salt that burns by its saltness; and between the two He has made a barrier and inviolable obstruction.
     

    Attached Files:

  8. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2017
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,380
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Mtume kazaliwa kayakuta hayo yote yapo, ni uvivu wako tu wa kusoma, wewe umekaa na kitabu kimoja tu tena unasomewa na kutafsiriwa na viongozi wako
    na pia ukae ukijua Mtume ndio kaja kuiua kabisa Sayansi ya Waarabu waliyoiiba kule kwa watu weusi wa Misri, Sudan na Ethiopia,

    Wewe unachokiamini ndicho wanazuoni walipokuwa wanawakataza Wanasayansi wasiangaike kufanya tafiti zao za Kisayansi kwani Sayansi yote iko ndani ya Quran, watu wakaacha kufanya tafiti wakaanza kujikita kwenye kuitafuta sayansi kwenye Quran na mwisho wake ndio ikaiua kabisa Sayansi hiyo ya Mwarabu

    Sayansi yote ya Dunia iko ndani ya Mapiramidi na mapango ya huko Misri, kila kitu kimo humo
     
  9. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2017
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,380
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Teknolojia duni hipi unayoizungumzia?
    Mpaka leo Dunia inajiuliza hayo Mapiramidi ya Misri yalijengwaje imebakia dhana tu
    Mapharao walikufa maelfu ya miaka lakini Mapaka leo mabaki yao ya soft na hard tissue yapo, wewe unataka science na teknolojia hipi?
     
  10. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2017
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,380
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    image.jpg
    Mtume kaja juzi tu ndio akawapa Waarabu ustaarabu wa kupata tohara kwa wanaume, miaka maelfu yaliyopita Watu weusi wa Misri, Sudan na Ethipoia walikuwa wanapeana Tohara
     
  11. AHMARDZ

    AHMARDZ JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2017
    Joined: Jul 5, 2016
    Messages: 468
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 80
    ndo maana kuna modern science . mbona hawo wa misri awa kutengeneza rocket au robot au hata bulp? science and technology sio static ni dynamic mkuu naona povu lina kutoka, ebu soma history of science vizuri utanielewa na manisha niini. unajua ila una act kama ujui.
     
  12. AHMARDZ

    AHMARDZ JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2017
    Joined: Jul 5, 2016
    Messages: 468
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 80
    [Quran 6.125] Those whom Allah wants to guide, He opens their chests to Islam; And those whom He wants to leave astray, He makes their chests tight and constricted, as if they are ascending to the sky: Such is the penalty of Allah on those who refuse to believe.
     
  13. AHMARDZ

    AHMARDZ JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2017
    Joined: Jul 5, 2016
    Messages: 468
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 80
    [Quran 6.125] Those whom Allah wants to guide, He opens their chests to Islam; And those whom He wants to leave astray, He makes their chests tight and constricted, as if they are ascending to the sky: Such is the penalty of Allah on those who refuse to believe.
     
  14. JaffarMohammed

    JaffarMohammed JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2017
    Joined: Nov 13, 2016
    Messages: 767
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 80
    Umesema kuhusu Tissue za Mafarao. Sasa yule Farao wa Misri aliomsumbua Sana Mussa na wana wa Israel. QURAN imesema mwili wake utahifadhiwa. Wala hautooza ili iwe fundisho kwa vizazi vijavyo. Na ndio maana mpaka leo ukienda Misri utaukuta mwili wake na ndani ya mwili wake kuna organs zote kama moyo, mapafu , utumbo nk. Heby jiulize toka Enzi za Mussa mpaka leo ni miaka Mingapi?

    Quran inasema hivi:-
    10:90-92
    90.
    Tukawavusha bahari Wana wa Israili, na Firauni na askari wake wakawafuatia kwa dhulma na uadui. Hata Firauni alipo kuwa anataka kuzama akasema: Naamini kuwa hapana mungu ila yule waliye muamini Wana wa Israili, na mimi ni miongoni mwa walio nyenyekea!

    91.
    Ala! Sasa? Na hali uliasi kabla yake na ukawa miongoni mwa mafisadi!

    92.
    Leo, basi, TUTAKUOKOA KWA MWILI WAKO, ili uwe ISHARA kwa ajili ya walio nyuma yako. Na hakika watu wengi wameghafilika na Ishara zetu.
     
  15. Nana brain

    Nana brain JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2017
    Joined: Jan 3, 2017
    Messages: 493
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 80
    Sijaelewa. Andika vizuri ueleweshe
     
  16. smigo4u

    smigo4u JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2017
    Joined: Jun 19, 2015
    Messages: 681
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 80
    Tatizo ukiwa na chuki hautaendelea ss myoa mada kama alivyosema mambo hayo mtume aloyataja miaka 1400 nyuma na kipindi hicho sayansi ilikuwa bado duni sana yaani kulikuwa hamna satelites(artificial satellites) na pia vipimo vingine ila yy aliweza kuyajua hayo sasa alijua juaje???
     
  17. smigo4u

    smigo4u JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2017
    Joined: Jun 19, 2015
    Messages: 681
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 80
    Toa ushahidi si kuropoka 2
     
  18. smigo4u

    smigo4u JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2017
    Joined: Jun 19, 2015
    Messages: 681
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 80
    Kwa hiyo tuseme yesu hakutahiriwa???? nauliza 2
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2017
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 8,353
    Trophy Points: 280
    Kama sayansi ilikuwa duni pyramids zilijengajwe?
     
  20. LebronWade

    LebronWade JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2017
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,524
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Kuna mbingu saba kwenye universe kweli?Mtume muongo na amefeli kama walivyo wenzake akina Yesu na Saibaba nk...mtu sio mwanasayansi anajifanya anajua sayansi,what a shame to mtume...

    Yaani wanadamu sijui lini tutakataa kudanganywa na mmoja wapo wa wanaadamu wenzetu eti anajifanya kuna "mungu" somewhere kampa "maono".

    Uwongo uwongo tu!
     
Loading...