Vipi mgombea Lwakatare na Bukoba?


Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
- Wakuu heshima mbele sana, naomba kuuliza vipi mgombea wa Chadema kule Bukoba, ambaye pia huko nyuma aliwahi kuwa mbunge, na pia aligombea tena mwaka huu kupitia Chadema Ndg. Rwakatare, mbona hakuna tena habari zake na huu uchaguzi?


FMEs!
 
F

Fikra Pevu

Senior Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
125
Likes
0
Points
33
F

Fikra Pevu

Senior Member
Joined Oct 13, 2010
125 0 33
KURA HAZIKUTOSHA.
Balozi Kagesheki CCM - 18491

WILFRED LWAKATARE CHADEMA - 13800
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
KURA HAZIKUTOSHA.
Balozi Kagesheki CCM - 18491

WILFRED LWAKATARE CHADEMA - 13800
- Ahsante mkuu, lakini wakati matokeo yanatangazwa unajua alikuwa wapi maana the dataz ni hakuwepo hata jimboni alikogombea?

FMEs!
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
- Wakuu heshima mbele sana, naomba kuuliza vipi mgombea wa Chadema kule Bukoba, ambaye pia huko nyuma aliwahi kuwa mbunge, na pia aligombea tena mwaka huu kupitia Chadema Ndg. Rwakatare, mbona hakuna tena habari zake na huu uchaguzi?


FMEs!
Mkuu FME,
Lwakatare walimchakachua mchana kweupeee, tena hadi aibu kubwa! Kura za Dr. wa ukweli ninyingiiiiiii afu eti ubunge Kagasheki kamzidi kwa kura za kiganjani... haingiii akilini, ni uchakajuaji tu!

Kwa kifupi BKB mjini ni kama ilivo shy town, Karagwe, Kibaha, Segerea and the list ......


 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mkuu FME,
Lwakatare walimchakachua mchana kweupeee, tena hadi aibu kubwa! Kura za Dr. wa ukweli ninyingiiiiiii afu eti ubunge Kagasheki kamzidi kwa kura za kiganjani... haingiii akilini, ni uchakajuaji tu!

Kwa kifupi BKB mjini ni kama ilivo shy town, Karagwe, Kibaha, Segerea and the list ......


- Rwabugiri heshima yako bro, fanya utafiiti wa kina kwanza kama kweli unavyosema ndivyo ilivyokuwa, kwa nini Rwakatare alikimbia kabla ya matokeo kutangazwa?

Es!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
- Rwabugiri heshima yako bro, fanya utafiiti wa kina kwanza kama kweli unavyosema ndivyo ilivyokuwa, kwa nini Rwakatare alikimbia kabla ya matokeo kutangazwa?

Es!
Alikimbia kwenda wapi? umeuliza maswali na majibu umepewa sasa unalaumu hakufanya utafiti wa kutosha........je wewe utafiti wako uko wapi? N akama upo bsi uliuliza maswali ya nini? yaelekea unayo majibu kibindoni na unatusanifu hapa..............
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
- Rwabugiri heshima yako bro, fanya utafiiti wa kina kwanza kama kweli unavyosema ndivyo ilivyokuwa, kwa nini Rwakatare alikimbia kabla ya matokeo kutangazwa?

Es!
kwa hiyo kumbe wewe unajua kila kitu kuhusu kushindwa ama kushinda kwa Rwakatale siyo
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Alikimbia kwenda wapi? umeuliza maswali na majibu umepewa sasa unalaumu hakufanya utafiti wa kutosha........je wewe utafiti wako uko wapi? N akama upo bsi uliuliza maswali ya nini? yaelekea unayo majibu kibindoni na unatusanifu hapa..............
- Ningekuwa na majibu nsingeuliza maswali, kama huna majibu tulia pembeni wapo watakuja wenye majibu huna sababu ya kuleta jazba hapa kwa ishu ambayo huijui!


Es!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
kwa hiyo kumbe wewe unajua kila kitu kuhusu kushindwa ama kushinda kwa Rwakatale siyo
- Ningekuwa ninajua ningesema tayari, kama hujui basi subiri wanaojua watakuja tu hapa maana this is JF na huyu RWakatare ni mgombea wa Chadema wapo wanaojua kilichotokea!

- Wengine mtanisamehe sana maana siwezi kujibu longo longo zisizo na tija kwa taifa, uchaguzi umeisha walioshindwa wameshindwa walioshinda wameshinda tunasonga mbele, hatuangalii nyuma ama sivyo tutaanza kulia lia kuibiwa kura ndio maana huwa tunaangalia mbeleee!



Es!
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
baada ya kutemwa na cuf, lwakatare alidhani kuhamia chadema angechaguliwa kuwa mbunge lakini wananchi wamempiga chini sasa hana cha kuongea na anahitaji msaada wa chadema angalau wampe kacheo fulani ili kumsitiri maana kwa kweli jamaa anaadhirika!!!!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
- Rwabugiri heshima yako bro, fanya utafiiti wa kina kwanza kama kweli unavyosema ndivyo ilivyokuwa, kwa nini Rwakatare alikimbia kabla ya matokeo kutangazwa?

Es!
- Ningekuwa ninajua ningesema tayari, kama hujui basi subiri wanaojua watakuja tu hapa maana this is JF na huyu RWakatare ni mgombea wa Chadema wapo wanaojua kilichotokea!

- Wengine mtanisamehe sana maana siwezi kujibu longo longo zisizo na tija kwa taifa, uchaguzi umeisha walioshindwa wameshindwa walioshinda wameshinda tunasonga mbele, hatuangalii nyuma ama sivyo tutaanza kulia lia kuibiwa kura ndio maana huwa tunaangalia mbeleee!



Es!
wewe mkuu unaonekana una majibu ya thread yako mfukoni, maana unaonekana kuyapinga baadhi ya majibu ya wanajf
rejea hiyo post yako niliyo bold ili usionekane unabwata
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
baada ya kutemwa na cuf, lwakatare alidhani kuhamia chadema angechaguliwa kuwa mbunge lakini wananchi wamempiga chini sasa hana cha kuongea na anahitaji msaada wa chadema angalau wampe kacheo fulani ili kumsitiri maana kwa kweli jamaa anaadhirika!!!!

- Sawa sawa mkuu, pole pole tunasogelea ukweli, pamoja sana hapo!


Es!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
- Wakuu heshima mbele sana, naomba kuuliza vipi mgombea wa Chadema kule Bukoba, ambaye pia huko nyuma aliwahi kuwa mbunge, na pia aligombea tena mwaka huu kupitia Chadema Ndg. Rwakatare, mbona hakuna tena habari zake na huu uchaguzi?


FMEs!
- Rwabugiri heshima yako bro, fanya utafiiti wa kina kwanza kama kweli unavyosema ndivyo ilivyokuwa, kwa nini Rwakatare alikimbia kabla ya matokeo kutangazwa?

Es!
- Ningekuwa na majibu nsingeuliza maswali, kama huna majibu tulia pembeni wapo watakuja wenye majibu huna sababu ya kuleta jazba hapa kwa ishu ambayo huijui!


Es!
- Ningekuwa ninajua ningesema tayari, kama hujui basi subiri wanaojua watakuja tu hapa maana this is JF na huyu RWakatare ni mgombea wa Chadema wapo wanaojua kilichotokea!

- Wengine mtanisamehe sana maana siwezi kujibu longo longo zisizo na tija kwa taifa, uchaguzi umeisha walioshindwa wameshindwa walioshinda wameshinda tunasonga mbele, hatuangalii nyuma ama sivyo tutaanza kulia lia kuibiwa kura ndio maana huwa tunaangalia mbeleee!



Es!

- Sawa sawa mkuu, pole pole tunasogelea ukweli, pamoja sana hapo!


Es!
blah blah style acha kujiuma uma wewe mimi nimesema kuwa wewe una majibu yako mfukoni then
unaleta mbwe mbwe hapa, fikisha tu ujumbe wako usikimbie kivuli chako
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
baada ya kutemwa na cuf, lwakatare alidhani kuhamia chadema angechaguliwa kuwa mbunge lakini wananchi wamempiga chini sasa hana cha kuongea na anahitaji msaada wa chadema angalau wampe kacheo fulani ili kumsitiri maana kwa kweli jamaa anaadhirika!!!!
haya ndiyo majibu yaliyo mfukoni mwako
- Nimesema sina muda wa kujibu longo longo zisizo na tija kwa taifa, pole sana mkuu!


Es!
hapa ni blah blah kama kawaida unatafuta wakufanana nae mawazo yako, sasa mimi ni lazima
nionekane ni adui kwako kwa kutokwenda sawa na utakavyo
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
Huyu katumwa nini mbona simwelewi inaonekana anafurahia lwakatare kushindwa, kama wewe ni CUF si ukawa ulize wenzio wakueleze kilicho tokea?
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,709
Likes
486
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,709 486 180
- Wakuu heshima mbele sana, naomba kuuliza vipi mgombea wa Chadema kule Bukoba, ambaye pia huko nyuma aliwahi kuwa mbunge, na pia aligombea tena mwaka huu kupitia Chadema Ndg. Rwakatare, mbona hakuna tena habari zake na huu uchaguzi? FMEs!
Baada ya kushndwa yuko dom anapeperusha bendera ya CHADEMA kwenye gari yake huku akishuhudia Kagasheki akiapishwa.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Jamaa kaweka bendera 2 za CDM kwenye gari anayoendesha. Dom panapendeza kwa vi2ko wiki 2 hizi.
- Mkuu ukimsogelea jamaa muulize vipi kule jimboni vipi mbona kakimbia kabla ya matokeo kutangazwa? Au alichukua mpango na kukiuza chama na wananchi waliompigia kura?

- Njaa bwana kweli inaua hata mchawi! Bwa! ha! ha!


Es!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Good thread, Lwakatare got sucker punches.... inanikumbusha ile ya mama kilango (chanjila) na uspika au ile ya mzee tingatinga/kibajaji (bambo) na dogo wetu lusinde... chanjila aliingia mitini na bamo alikutwa aking'oa mabomba kabla ya kuelekea mirembe

Good political treatment for good political muppets
 

Forum statistics

Threads 1,236,308
Members 475,050
Posts 29,253,663