Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi magereza wameita professional kwa ajili ya interview?|

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by malafyaleh, May 22, 2012.

  1. m

    malafyaleh Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Naomba kujuzwa jamani jamani kwa mtu anayefahamu
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,728
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Magereza kuna professionals?.,
    kwani kazi ya kulinda wafungwa na mahabusu inahitaji digrii.,cha muhimu ujue tu kupozi kama komando Joni kwenye yale magari yao.
     
  3. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Katika wakati huu wa "TEHAMA" mambo mengi yanaitajika kubadilika, majeshi yetu pia yanaitaji kubadilika.
    Magereza pia limeamua kutangaza nafasi za watu watakomba kazi kuna na Profession mbalimbali ili kuleta mabadiliko kwenye jeshi hili.
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Tehama haikuwepo au sikuona
     
  5. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,205
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Magereza kazi yake kubwa sio kulinda wafungwa, kazi kubwa ya magereza ni kubadili tabia za wafungwa ili wakitoka huko waje huku kuwa raia wema. hivyo basi wanahitajika professionals kwaajili ya kuendesha gereza kisasa na kufanya hiyo kazi ya kubadili tabia pamoja na kuwapatia wafungwa stadi za maisha ili wakitoka waje wawe raia wema. Na lingine ni kuwa sasa hivi inatakiwa magereza yajiendesha kwa kuzalisha chakula chao. So kilimo cha kisasa kitawezekana bila professional wa kilimo? Jadili
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,160
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mkuu malafyaleh badilika utambue kuwa zama za serikali kuwa mwajiri mkuu zimepitwa na wakati; sasa hivi sekta binafsi ndiyo inayopewa fursa kazi na serikali ni kuandaa tuu mazingira
     
Loading...