Vipi kuhusu Raisi wanapokuwa Ziarani wanaweza kuchepuka?


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,295
Points
2,000
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,295 2,000
Imekuwa ni jambo la kawaida kwa mtu/watu wanapopata safari za kikazi au kupumzika wengi hushikwa na hamu ya kuchepuka iwe ni mwanamke/mwanaume.

Mifano ya haraka ni watu wanapoenda kwenye semina mikoani au wao kuja Dar. Au wafanyabiashara kuja Dar au kwenda mikoani kupeleka biashara zao. Nimefanya utafiti wengi wao huchepuka pindi wafanyapo safari hizo.

Swali: Vipi kuhusu watu wenye vyeo vikubwa kama Raisi na Mawaziri wakuu wanapofanya safari za kikazi nje ya nchi kwa week kadhaa wanauwezekano wa kuchepuka?

Kama wanaweza, ebu mwenye uelewa wa ile misafara je, hapa tubadilishane uzoefu mbinu waheshimiwa wanazotumia kuvuta totozi wawapo kwenye Ziara.

Tumeshuudia hata mastaa wakubwa waliokuja tanzania kama samweli Etoo alichepuka so kunauwezakano hata Raisi akachepuka kama hakuongozana na mke wake kwenye Ziara husika?
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,824
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,824 2,000
Rais ni binadamu kama wewe na mimi. Ndiyo jibu lake.
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,295
Points
2,000
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,295 2,000
Rais ni binadamu kama wewe na mimi. Ndiyo jibu lake.
Hiyo sawa mkuu
Nimejiuliza anatumia mbinu gani kumvuta hotelini?
Nijuwavyo misafara ya marais wanakuwepo watu wengi sana na walinzi humlinda masaa 24 hapo inakuwaje?
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,246
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,246 2,000
Kwani wanapokuwa nchini mwao wanachepuka?
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,295
Points
2,000
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,295 2,000
kwani wanapokuwa nchini mwao wanachepuka?
Mmmm wakiwa kwenye aridhi yao asee nadhani kuna ugumu wake
Maana First Lady atakuwa anabana penalty mwanzo mwisho
Na popote atakapoingia kukodi hotel wanamjuwa labda apigie kwenye gari kama watumishi wa mungu wanavyofanya.
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,246
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,246 2,000
Mmmm wakiwa kwenye aridhi yao asee nadhani kuna ugumu wake
Maana First Lady atakuwa anabana penalty mwanzo mwisho
Na popote atakapoingia kukodi hotel wanamjuwa labda apigie kwenye gari kama watumishi wa mungu wanavyofanya.
Mkuu kwani ziarani huwa hawaambatani na first lady?
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,919
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,919 2,000
wengine wao ndo hutumia nafasi za ziara kuchepuka kiulani kabisa.
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,684
Points
2,000
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,684 2,000
Hiyo sawa mkuu
Nimejiuliza anatumia mbinu gani kumvuta hotelini?
Nijuwavyo misafara ya marais wanakuwepo watu wengi sana na walinzi humlinda masaa 24 hapo inakuwaje?
Mkuu, walinzi hawalindi ndoa ya Rais bali mwili usidhurike, jamaa ndiye mtoa oda so so huweza tumia mbinu za walinzi wake binafsi atoke nje kama anony, na wao wakiwa kwa distance kucheki usalama. Au huweza dili na viongozi wenzie au marafiki binafsi kuchepuka ama kuletea mchepuko hotelini bila kutoka.
 
M

MWAMFUPE

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2013
Messages
661
Points
500
M

MWAMFUPE

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2013
661 500
Kibo10

ma samweli Etoo alichepuka so kunauwezakano hata Rais akachepuka kama hakuongozana na mke wake kwenye ziara husika?[/QUOTE]

aisee ni ngum sana kwa mfano Obama alipotua bongo, huo mchapuko ungepta njia ipi?
 
Last edited by a moderator:
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,714
Points
1,250
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,714 1,250
Hiyo sawa mkuu
Nimejiuliza anatumia mbinu gani kumvuta hotelini?
Nijuwavyo misafara ya marais wanakuwepo watu wengi sana na walinzi humlinda masaa 24 hapo inakuwaje?
Kwa nini uandikie mate, mwuulize rais si yupo?! na marais wastaafu si wapo?!
 
Pierreeppah

Pierreeppah

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2014
Messages
1,486
Points
2,000
Pierreeppah

Pierreeppah

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2014
1,486 2,000
Kwa mtu km Obama ni ngumu labda kwa afanye na wanausalama wake. Lakini kwa jk rahic sana. Anawatuma wanausalama wake wamtafutie kirembo afu anapelekewa ila hatakesha nae
 
A

achaar

Senior Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
192
Points
195
A

achaar

Senior Member
Joined Mar 24, 2015
192 195
Iikulu kuna kamati maalum kwa ajili ya wageni, mgeni anapofika kwa mfano wa kiume kamati maalum ya maandalizi (usalama wa taifa) wanamuuliza mzee unapenda type gani, anasema llabda mfupi, mweupe, mrefu au mweusi, usalama wa taifa wanamleta muhusika mara moja.

Na wasichana hawa huwa tayari wameandaliwa na wapo tayari mda wote, wakati mwengine kama kiongozi anaenda labda Dubai mdada anweza kuondoka wiki kabla kutangulia mahala husika
 
manchoso

manchoso

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
1,074
Points
2,000
manchoso

manchoso

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
1,074 2,000
Iikulu kuna kamati maalum kwa ajili ya wageni, mgeni anapofika kwa mfano wa kiume kamati maalum ya maandalizi (usalama wa taifa) wanamuuliza mzee unapenda type gani, anasema llabda mfupi, mweupe, mrefu au mweusi, usalama wa taifa wanamleta muhusika mara moja. Na wasichana hawa huwa tayari wameandaliwa na wapo tayari mda wote, wakati mwengine kama kiongozi anaenda labda Dubai mdada anweza kuondoka wiki kabla kutangulia mahala husika
duuh kuna watu waongo jf humu!!
 
J

Jenerali Ambamba

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2014
Messages
3,311
Points
2,000
J

Jenerali Ambamba

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2014
3,311 2,000
Rais akiwa nje anaweza na ni rahisi sana kuchepuka...anaweza kumtumia hata Rais wa nchi husika kama ni rafiki yake chanda na pete...mfano...JK na Rais wa msumbiji...

Kama hiyo ni ngumu basi hutumia msaidizi wake wa karibu sana au balozi...

Rais anapokuwa ndani ya nchi...kuchepuka ni simple sana...kwanza anaweza akaenda yeye mwenyewe au dereva akiwa
na gari ya ikulu ambayo haina plate number kwa mchepuko.

Au...Rais anapokuwa ziarani mikoani ikitokea akampenda demu hapo uwanjani akiwa anahutubia...humwagiza msaidizi wke wa karibu amfuate huyo demu na kumuomba namba yke ya simu....hili nina uhakika nalo.
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,944
Points
2,000
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,944 2,000
Hao mawaziri na raisi wao huchepuka sanaaaa Tu ,wale wenyeji wao huwatafutia makahaba wanaojiuzaa,au kunakua na mademu special wanaandaliwa akitaka Tu anapewaa,hao walinzi wana siri mno wanajua kila kitu,,aliyekua hafanyi upuuzi ni mwl Nyerere tu
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,295
Points
2,000
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,295 2,000
Hao mawaziri na raisi wao huchepuka sanaaaa Tu ,wale wenyeji wao huwatafutia makahaba wanaojiuzaa,au kunakua na mademu special wanaandaliwa akitaka Tu anapewaa,hao walinzi wana siri mno wanajua kila kitu,,aliyekua hafanyi upuuzi ni mwl Nyerere tu
Je,huyu mchepuko anavyoliwa anajuwa kuwa anayenikandamiza hapa ni rais flani?au waziri flani?
Maana michepuko ikiliwa na rais ni Ize sana kuropoka mtaani
Na kiusalama si linatakiwa kuwa jambo la siri?
Nakumbuka rais wa marekani clinton alichepuka chupu chupu aondolewe ikulu.
 

Forum statistics

Threads 1,283,912
Members 493,869
Posts 30,805,854
Top