Vipeperushi, fulana za kususia sensa kwa waislam zasambazwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipeperushi, fulana za kususia sensa kwa waislam zasambazwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nal, Jul 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. N

    Nal Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    hayawi hayawi yamekuwa. tayari vipeperushi , vijarida vimeanza kusambazwa kwa wingi miskiti na sehemu, vituo vyadaladala na sehemu nyegine zinazowataka waislam kususia sensa kwa kuwa wamedaharuliwa madai yao.
    wanadai kamwe hawaogopi na vitisho vinavyotolewa na baadhi ya watendaji eti watachukuliwa hatua.
    Wanasema siku hiyo itakuwa ya Maandamano

    SOURCE: ANNUR
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mhm!Hii kali
     
  3. m

    manucho JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,410
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sensa, Walimu, Mafao wafanyakazi, mikopo elimu ya juu, wese, mfumuko wa bei, gharama za maisha. Nchi inaenda vizuri hali ni ya amani na utulivu
     
  4. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Hata mm sikubali kuhesabiwa
     
  5. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk yupo kwenye swaum atarudi baada ya mwezi mtukufu kuisha.
     
  6. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280



    Rushwa nyumbani kwa bibi KIROBOTO
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,747
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mwenye dira ya maendeleo ya taifa aniambie tupo wapi sasa.
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,577
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    msimu huu naona hadi ikulu kuna'ukata, hajafuturisha hata siku moja
     
  9. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mambo yameiva!
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,925
    Likes Received: 1,707
    Trophy Points: 280
    Waende zao kule hakuna kuwasikiliza mara nyingi wamekuwa na vimadai vya kitoto sana, nadhani hii inatokana na uwezo mdogo wa kufikiri waliojaaliwa kwa kuwekeza nguvu nyingi kwa watoto kuwapeleka madrasa badala ya Madarasa ya elimu Dunia
     
  11. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizo hela wangejigharamia mahakama ya kadhi,kwenye vitu vya kijinga hela wanazo.
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,278
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Mtume hauagiza kuwe na sensa kwa hivo itakuwa ni haramu kuhesabiwa
     
  13. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,448
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    wametumwa na CHADEMA hawa?
     
  14. K

    Kirokolo Senior Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 179
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Jamani waislamu wananifurahisha sana. Nchi hii wote tukiwa na misimamo ya ndg zangu hawa na kwa mambo ya maendeleo, tungefika mbali. Tunaomba watusaidi na kwenye kampeni za kusaidia walimu na madaktari ili matakwa yao yakubaliwe na kutimizwa na serikali.
     
  15. k

    khamsa Senior Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    akili finyu kabisa juzi pinda alivyosema zanzizabar waislam ni asilimia 99 mlipiga kelele na kuhoji data hizo ametoa wapi, sasa sensa ingeweka wazi hilo ajabu wakiristo wote mmeungana na serikali kupinga kuwepo dodoso la dini. Waislam wanafikiria mbali.
     
  16. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,111
    Likes Received: 1,756
    Trophy Points: 280
    WANAFIKI HAO. Majina yao Yamejaa huku kuomba UKARANI wa Kuhesabu sensa... Mbona hawahubiri Watu wasichukue Nafasi hizo.

    Ni HERI mdhambi Anayetembea UCHI kuliko anayejifanya mwema amevaa NGUO.
     
  17. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,927
    Likes Received: 3,316
    Trophy Points: 280
    inatakiwa ikionekana mtu amevaa t-shirt kama hii akamatwe halafu ichomwe akiwa ameivaa
     
  18. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,666
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Ninyi waislam punguzeni munkari jamani sasa jk leo sijui yuko chungu ngapi cha swaumu? Halafu mnamshika pabaya mnataka afuturu.Mambo yanakuwa magumu kwa jk km UGONJWA wa MALARIA dawa za kila aina mara Mseto,Alu n.k lakini problem as...
     
  19. k

    khamsa Senior Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    waache vijana wachukue kazi hizo ndio tunawategemea kutupa jinsi serikali itakavyodondokea pua kwenye hiyo sensa yenye mizengwe.
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo maagizo ya mufti simba yamepuuzwa nini..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...