VIP makanisani..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIP makanisani.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbonea, Mar 8, 2010.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadau, hivyi mnajua kuna makanisa yametenga siti maalum kwa watu (VIP) fulani n ukikaa hizo siti lazima utanyanyuliwa. Ukiuliza sababu unaambiwa wewe utaweza kulipa 250,000 kila jumapili kama sadaka? hivyi dini ndiyo imekuwa biashara kiasi hicho?
     
  2. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 526
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kama kanisa lipi hilo? Labda wameona kuwa "Mkono mtupu haulambwi"
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,210
    Likes Received: 769
    Trophy Points: 280
    kanisa gani hilo wana tabia chafu namna hii?

    hebu litaje kwanza
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,484
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Baada ya kuambiwa hayo na wewe unang'ang'ana tu kuwa muumini?
     
  5. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukishaona hivyo basi ujue hapo kanisani kwenu faith imeshakua compromised!
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,331
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Jameni Bible inasema msipende kukaa viti vya mbele ambapo waweza kuja kuondoshwa hili waheshimiwa wakae, kwani ukikaa nyuma husikii neno?
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 25,424
    Likes Received: 26,272
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni tabia ya kanisa ulilokwenda wewe, hivyo usihalalishe kwamba hiyo ni tabia ya Makanisa.
     
  8. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na ndiyo maana nikasema "KUNA MAKANISA" kauli hiyo pekee inaonesha c yote....
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 14,794
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    well said
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,231
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Umeambiwa taja basi mfano wa makanisa hayo, nina uhakika kila kanisa hapa tz lina member wa jf!...epuka majungu!
     
  11. M

    Mchili JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hamna kanisa la namna hiyo.
     
  12. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,855
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    naomba niyataje hayo makanisa na VIP seats.

    1.AZANIA FRONT

    EDWARD LOWASA HUYU ALIPEWA KITI CHA MBELE KUSHOTO

    2.SAINT JOSEPH CATHEDRAL NA SOME TIMES SAINT PETERS OYSTERBAY.

    BENNY MKAPA MBELE KULIA
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,851
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Habari za kufikirika!
    Lete ushahidi:confused:
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,937
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mkuu ushahidi si huo amekutajia hayo makanisa na siti zake!
    Sasa wewe jaribu kwenda na kukaa kwenye hizo siti, then tuone kama utanyanyuliwa au la.
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,851
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Mwongo wa kutupwa Benny anasali St Imakulata - Upanga :D
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,484
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    No offence, lakini anasali nini hasa kudadadadeki??
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,851
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Ndiba Benny tuko nae upanga ukimwona st joseph au peter`s kuna ibada maaluum
    sasa aseme hapa upanga kiti chake ni kipi?
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,231
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mada hii haina mashiko...ina mtazamo-shoto zaidi kuliko kujenga.
    Bible inasema kwamba Viongozi wa Serikali na waheshimiwe, maana wasingepata madaraka hayo kama yasingelitoka juu!
    Kama kanisa linapata taarifa kwamba VIP fulani anakuja kusali kanisani kwao, ni lazima wajue atakaa wapi, si kitu cha ajabu aisee!
    Wewe mwenyewe ukipata habari za ujio wa mtu muhimu kwako lazima kuna maandalizi unafanya bana...usipime watu hapa!
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 19,299
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    Exactly na hata kama ni kweli alipewa ilikuwa kama heshima kiongozi amekuja kusalimu!!!!stop complicating life!!!!
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,851
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Anatubu :confused::D:rolleyes:
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...