Viongozi wetu wa Yanga SC tafadhali hatumtaki tena Kocha Lwandamina tumemchoka


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,122
Likes
37,685
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,122 37,685 280
Huyu Kocha wetu wa sasa Mzambia George Lwandamina kiukweli Mimi GENTAMYCINE kama mwanachama halali kabisa wa Yanga SC nasema hatufai na hatuoni ' tija ' yake ndani ya Klabu yetu hivyo tumekubaliana ' Matawi ' yota ya Yanga SC kuuambia Uongozi wa Yanga SC kuwa umfukuze mara moja.

Haiwezekani huyu Kocha Yeye kila siku tu ni kutupangia ' michezaji ' mibovu na mizigo katika Timu yetu kama Ibrahim, Obren Chirwa na Papy Kabamba Tshishimbi ambao kiukweli hawajui mpira, hawastahili hata kuichezea Yanga SC na kila siku wanatugharimu tu katika mechi zetu na hata mishahara mikubwa tunayowapa.

Najua Viongozi wengi wa Yanga SC na hata Msemaji wangu Dismas Ten huwa mnapitia sana humu JamiiForums hebu basi kwa niaba ya Wanachama wenzangu wote wa ' Matawi ' ya Yanga SC Mkoa wa Dar es Salaam Mimi GENTAMYCINE nawaomba achaneni haraka na Kocha Lwandamina.

Wengi wa Wanachama wenzangu wa Yanga SC tunataka Kocha Mkuu wa Yanga SC awe Jackson Mayanja na Msaidizi wake awe Jamhuri Kihwelo ' Julio ' kwani hawa ndiyo Makocha ambao wataiweza Yanga SC yetu na hata kutufikisha katika Fainali ya Klabu Bingwa Afrika na kuchukua Ubingwa na pia kutusaidia kuutetea tena Ubingwa wetu wa VPL na kuwapokonya Simba SC Kombe la ASFC.

Ombi langu kubwa leo kwa Wanachama wenzangu wa Yanga SC nchi nzima ni kwamba naomba kila mmoja wenu hapo alipo apige ' dua ' yake anayoielewa ni leo pia Simba SC ama ifungwe au itoke sare na Mbeya City huko Mkoani Mbeya kwani kwa dalili zote ninazoziona kama Simba SC leo itashinda huko Mbeya watakuwa wametuacha kwa points mbili ( 2 ) hali ambayo kwa Kikosi cha Simba SC jinsi kilivyo Kizuri kinaweza kikatupa sana taabu Sisi kuwafikia.

Tafadhali sana Kaimu Mwenyekiti Clement Sanga na Katibu Mkuu wa Charles Mkwasa Sisi Wanayanga wa ' Kindakindaki ' hatumtaki Kocha Lwandamina na tunamtaka Mayanja na Julio waje kuokoa ' jahazi ' lakini pia tunawataka muachane upesi na hawa Wachezaji Ajib, Chirwa na Tshishimbi kwani wana Kiwango kidogo sana cha kuchezea Klabu yetu kubwa barani Afrika na ya Kimataifa pia.

GENTAMYCINE na Wanayanga wote wa Matawi hapa Dar es Salaam tutashukuru kama mtayazingatia haya.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,122
Likes
37,685
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,122 37,685 280
Hii ni bangi inayolimwa sehemu baridi sana. Ukichanganya na viroba vilivyokatazwa unapata uzi huu ulioandikwa na mtoa mada.
:D:D:D:D:D:D:D
 
Jembekillo

Jembekillo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
3,491
Likes
8,472
Points
280
Age
28
Jembekillo

Jembekillo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
3,491 8,472 280
Huyu Kocha wetu wa sasa Mzambia George Lwandamina kiukweli Mimi GENTAMYCINE kama mwanachama halali kabisa wa Yanga SC nasema hatufai na hatuoni ' tija ' yake ndani ya Klabu yetu hivyo tumekubaliana ' Matawi ' yota ya Yanga SC kuuambia Uongozi wa Yanga SC kuwa umfukuze mara moja.

Haiwezekani huyu Kocha Yeye kila siku tu ni kutupangia ' michezaji ' mibovu na mizigo katika Timu yetu kama Ibrahim, Obren Chirwa na Papy Kabamba Tshishimbi ambao kiukweli hawajui mpira, hawastahili hata kuichezea Yanga SC na kila siku wanatugharimu tu katika mechi zetu na hata mishahara mikubwa tunayowapa.

Najua Viongozi wengi wa Yanga SC na hata Msemaji wangu Dismas Ten huwa mnapitia sana humu JamiiForums hebu basi kwa niaba ya Wanachama wenzangu wote wa ' Matawi ' ya Yanga SC Mkoa wa Dar es Salaam Mimi GENTAMYCINE nawaomba achaneni haraka na Kocha Lwandamina.

Wengi wa Wanachama wenzangu wa Yanga SC tunataka Kocha Mkuu wa Yanga SC awe Jackson Mayanja na Msaidizi wake awe Jamhuri Kihwelo ' Julio ' kwani hawa ndiyo Makocha ambao wataiweza Yanga SC yetu na hata kutufikisha katika Fainali ya Klabu Bingwa Afrika na kuchukua Ubingwa na pia kutusaidia kuutetea tena Ubingwa wetu wa VPL na kuwapokonya Simba SC Kombe la ASFC.

Ombi langu kubwa leo kwa Wanachama wenzangu wa Yanga SC nchi nzima ni kwamba naomba kila mmoja wenu hapo alipo apige ' dua ' yake anayoielewa ni leo pia Simba SC ama ifungwe au itoke sare na Mbeya City huko Mkoani Mbeya kwani kwa dalili zote ninazoziona kama Simba SC leo itashinda huko Mbeya watakuwa wametuacha kwa points mbili ( 2 ) hali ambayo kwa Kikosi cha Simba SC jinsi kilivyo Kizuri kinaweza kikatupa sana taabu Sisi kuwafikia.

Tafadhali sana Kaimu Mwenyekiti Clement Sanga na Katibu Mkuu wa Charles Mkwasa Sisi Wanayanga wa ' Kindakindaki ' hatumtaki Kocha Lwandamina na tunamtaka Mayanja na Julio waje kuokoa ' jahazi ' lakini pia tunawataka muachane upesi na hawa Wachezaji Ajib, Chirwa na Tshishimbi kwani wana Kiwango kidogo sana cha kuchezea Klabu yetu kubwa barani Afrika na ya Kimataifa pia.

GENTAMYCINE na Wanayanga wote wa Matawi hapa Dar es Salaam tutashukuru kama mtayazingatia haya.
mkuu haya Ni maoni yako binafsi au umeandika makala kuwawakilisha wana yanga. Binafsi ninavyokujua wewe Ni simba kindakindaki kulingana Na maandiko yako. Sasa katika hili nakuona Kama kigeugeu au nakosea.

lakini kwa mbaaaaaali inaonekana Kama kijembe hiki kwa watani zako.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,122
Likes
37,685
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,122 37,685 280
mkuu haya Ni maoni yako binafsi au umeandika makala kuwawakilisha wana yanga. Binafsi ninavyokujua wewe Ni simba kindakindaki kulingana Na maandiko yako. Sasa katika hili nakuona Kama kigeugeu au nakosea.

lakini kwa mbaaaaaali inaonekana Kama kijembe hiki kwa watani zako.
Lini nilikuambia au kukutangazia kwamba Mimi ni mwana Simba SC? Mbona hata akina naumbu na Members wengi tu humu tena hasa wana Yanga SC wanajua kwamba GENTAMYCINE ni mwana Yanga SC kindakindaki Mkuu? Mkuu yaani hapo Yanga Kwetu kama hatutomfukuza Kocha Lwandamina na kuachana na hao Wachezaji ' nuksi ' tupu akina Ajib, Chirwa na Tshishimbi Yanga SC tusahau mafanikio kwa msimu huu. Hapo Sisi wana Yanga SC tunakata Uongozi utuletee Mayanja na Julio ndiyo Makocha pekee watakaoivusha vyema Yanga yetu.
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,260
Likes
17,094
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,260 17,094 280
Kwa hiyo wewe ni ndumilakuwili..??
 
BILLY ISISWE

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,137
Likes
331
Points
180
BILLY ISISWE

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,137 331 180
Tatizo sio mocha. Ni wachezaji. Hasa wazimbabwe. Ngoma hasa hasa. Amisi Tabwe...
 
Kivule

Kivule

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
501
Likes
381
Points
80
Kivule

Kivule

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
501 381 80
Huyu Kocha wetu wa sasa Mzambia George Lwandamina kiukweli Mimi GENTAMYCINE kama mwanachama halali kabisa wa Yanga SC nasema hatufai na hatuoni ' tija ' yake ndani ya Klabu yetu hivyo tumekubaliana ' Matawi ' yota ya Yanga SC kuuambia Uongozi wa Yanga SC kuwa umfukuze mara moja.

Haiwezekani huyu Kocha Yeye kila siku tu ni kutupangia ' michezaji ' mibovu na mizigo katika Timu yetu kama Ibrahim, Obren Chirwa na Papy Kabamba Tshishimbi ambao kiukweli hawajui mpira, hawastahili hata kuichezea Yanga SC na kila siku wanatugharimu tu katika mechi zetu na hata mishahara mikubwa tunayowapa.

Najua Viongozi wengi wa Yanga SC na hata Msemaji wangu Dismas Ten huwa mnapitia sana humu JamiiForums hebu basi kwa niaba ya Wanachama wenzangu wote wa ' Matawi ' ya Yanga SC Mkoa wa Dar es Salaam Mimi GENTAMYCINE nawaomba achaneni haraka na Kocha Lwandamina.

Wengi wa Wanachama wenzangu wa Yanga SC tunataka Kocha Mkuu wa Yanga SC awe Jackson Mayanja na Msaidizi wake awe Jamhuri Kihwelo ' Julio ' kwani hawa ndiyo Makocha ambao wataiweza Yanga SC yetu na hata kutufikisha katika Fainali ya Klabu Bingwa Afrika na kuchukua Ubingwa na pia kutusaidia kuutetea tena Ubingwa wetu wa VPL na kuwapokonya Simba SC Kombe la ASFC.

Ombi langu kubwa leo kwa Wanachama wenzangu wa Yanga SC nchi nzima ni kwamba naomba kila mmoja wenu hapo alipo apige ' dua ' yake anayoielewa ni leo pia Simba SC ama ifungwe au itoke sare na Mbeya City huko Mkoani Mbeya kwani kwa dalili zote ninazoziona kama Simba SC leo itashinda huko Mbeya watakuwa wametuacha kwa points mbili ( 2 ) hali ambayo kwa Kikosi cha Simba SC jinsi kilivyo Kizuri kinaweza kikatupa sana taabu Sisi kuwafikia.

Tafadhali sana Kaimu Mwenyekiti Clement Sanga na Katibu Mkuu wa Charles Mkwasa Sisi Wanayanga wa ' Kindakindaki ' hatumtaki Kocha Lwandamina na tunamtaka Mayanja na Julio waje kuokoa ' jahazi ' lakini pia tunawataka muachane upesi na hawa Wachezaji Ajib, Chirwa na Tshishimbi kwani wana Kiwango kidogo sana cha kuchezea Klabu yetu kubwa barani Afrika na ya Kimataifa pia.

GENTAMYCINE na Wanayanga wote wa Matawi hapa Dar es Salaam tutashukuru kama mtayazingatia haya.
Nasi wana simba kindaki ndaki nikiwa mwanachama hai kabisa mwenye kadi no. 1346 tunataka kocha wetu Omog aondolewe mana kikosi cha 1.2bilion kutoka sare na Yanga ni dharau kubwa. Hivyo tunaomba Fredy Felix Minziro awe kocha wetu mkuu na Shadrack Nsajigwa awe msaidizi wake naamini 100% kombe tutalichukua tukiwa na mechi 5 mkononi.
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,671
Likes
51,839
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,671 51,839 280
Huko Singida 0-0 walishangilia kama ambavyo walifanya dhidi ya Simba uwanja wa Uhuru?
 
Jembekillo

Jembekillo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
3,491
Likes
8,472
Points
280
Age
28
Jembekillo

Jembekillo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
3,491 8,472 280
H
Lini nilikuambia au kukutangazia kwamba Mimi ni mwana Simba SC? Mbona hata akina naumbu na Members wengi tu humu tena hasa wana Yanga SC wanajua kwamba GENTAMYCINE ni mwana Yanga SC kindakindaki Mkuu? Mkuu yaani hapo Yanga Kwetu kama hatutomfukuza Kocha Lwandamina na kuachana na hao Wachezaji ' nuksi ' tupu akina Ajib, Chirwa na Tshishimbi Yanga SC tusahau mafanikio kwa msimu huu. Hapo Sisi wana Yanga SC tunakata Uongozi utuletee Mayanja na Julio ndiyo Makocha pekee watakaoivusha vyema Yanga yetu.
haaa haaaa haaaa hata bana salam zako kutoka kwa Joseverest
 
K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
793
Likes
612
Points
180
K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
793 612 180
Huna lolote MWANACHAMA au.mkeleketwa
 
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
1,726
Likes
3,506
Points
280
Age
26
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
1,726 3,506 280
Kocha yanga alikuwa hans van pluijn tu sioni sababu gan ya kumuacha yule mzee ni fundi!
Tulia wewe.. GL noma sana! Ukata tunaopitia mbumbumbu fc walitegemea tuwe nafasi ya nane ndo maana hawamtaki
 

Forum statistics

Threads 1,238,895
Members 476,226
Posts 29,336,023