Viongozi wetu wa ngazi zote Jifunzeni kuwajibika mnapokosa msisubiri kutumbuliwa


Mwene chungu

Mwene chungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
921
Likes
735
Points
180
Age
34
Mwene chungu

Mwene chungu

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
921 735 180
4fd0b232f51ce082bb82fbb31222471e.jpg

Salute.

Natumai wnajf mu wazima wa afya!
Nimekuwa naona viongozi wengi sana wa ngazi mbalimbali wanakosea,na wanajua kabisa kuwa wamekosea lakini wanasubiri watumbuliwe!

Mimi niwashauri wawe na uwezo wa kuwajibika pale wanapoona wameshindwa kutekeleza mambo Fulani Fulani kiutendaji ili kuzipa mamlaka zinayohusika nafasi ya kuwateua,na kuwapa watu wenye uwezo wa kuzitendea haki nafasi hizo.

Na ninachojua kujiuzulu kunaonesha kukomaa kwa kiongozi(kuwajibika),kuliko kuachishwa kazi!..
 
Life.co.tz

Life.co.tz

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2012
Messages
630
Likes
285
Points
80
Life.co.tz

Life.co.tz

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2012
630 285 80
Watapangiwa kazi nyingine..Hawajaachishwa kazi...
 
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
375
Likes
294
Points
80
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
375 294 80
Pressure tupu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,107
Members 461,948
Posts 28,467,222