Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu na fikra mgando

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jun 15, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,880
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nimejaribu kusikiliza muelekeo wa michango ya wabunge wetu,baraza la mawaziri na wadau mbalimbali kuhusiana na budget 2011/2012 napata masikitiko.miaka 50 baada ya uhuru bado tumejikita katika kuboresha kilimo!sio ccm au cdm wote fikra zetu zinazungukia pale pale.sijasikia mbunge aliyekuja na mawazo mapya yanayoendana na dunia ya leo. Kwa sasa kuna watanzania zaidi ya milioni 40, wengi wa watanzania wanatumia au wanatarajiwa kutumia vifaa vya kiteknolojia kama vile simu, laptop,T.V n.k

    Vyombo vya usafiri,vifaa vya elimu na afya ni maeneo mengine yenye uhitaji mkubwa.kinachoshangaza ni kwamba hakuna anayefikiria kuanzisha viwanda vitakavyokidhi mahitaji haya.je tunaogopa au tunaona haiwezekani?kwa nini tusiwashirikishe wadau wa maendeleo watuwezesha kujenga viwanda hivi (at any cost), tunabaki kuimba tu kilimo kwanza kilimo endelevu na mambo kama haya.

    Sekta ya mawasiliano inachangia nearly 20% kwenye GDP huku kilimo kikichangia 4%.nashangaa kwa nini tunainvest kwenye loss?eti kilimo kinaajiri 75% !!sidhani kama hii ni sababu inayoridhisha kwani naamini sio lazima wote tuajiriwe ili nchi iendelee.tusomeshe few elites ambao tutahakikisha wanarudi nchini kuleta maendeleo.kilimo tumekipendelea miaka mingi tu lakini hakina tija.wabunge vijana mnaotuwakilisha inakuaje mnakua na mawazo yale yale?

    Toeni mawazo mbadala.

    Kwa sasa naishia hapa.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,880
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mh zitto haitoshi kutumia IPAD!Weka mawazo mbadala yanayoendana na technolagy.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,880
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ntaonekana kama nachafua hali ya hewa lakini amini nawaambia dunia ya leo haitasubiri tusomeshe watanzania wote,halafu tujenge barabara ya lami kila kijiji,kila mkulima awe na trekta na mwisho tuanze kujenga viwanda.hivi vitu vifikiriwe pamoja na utekelezaji uanze immidietly.
     
  4. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ishu ya umeme ni kikwazo kaka!
     
Loading...